Tập Lái
30/11/16
7
17
3
34
Ăn xong ,em cần mua thêm 1 cái quần short nên em ghé Yody Đồng Hới. Bước vào thì em như lạc hết thần hồn, bao nhiu hùng tâm tráng ý bay sạch hết.chèn đét ơi! Con nhỏ nhân viên dễ thương quá trời quá đất, người đâu mà đẹp quá chừng chừng, xinh ơi là xinh. nét đẹp tươi tắn dịu dàng đúng gu em thích. Vừa bước vào nó đã nở 1 nụ cười chết người ân cần chào mời. Tính tình thấy khá ok chịu thương chịu khó vì hết hàng nó liền đội mưa đi lấy đồ cho em ở đâu đó mà về người ướt mem nhìn rất tội. Lúc đó, đầu óc em ngơ ngẩn như lạc vào 1 đám sương mờ êm ái. Cảm xúc quá mạnh mẽ ập tới, con người yếu đuối mỏng manh như em thì làm sao chịu nỗi, chân liêu xiêu đứng ko vững, lúc em sắp sửa ngã vào vòng tay của cô bé đó thì em sực nhớ tới con vợ em đang hằm hằm như cháo thịt bằm đứng cạnh bên! Em vội vàng trấn tĩnh lại, lúc này đồ em đã thử xong rồi, nếu mà giờ tính tiền đi ra thì ko dc ngắm bóng dáng xinh xinh ấy nữa thì tiếc lắm. Em bèn kêu vợ em đi thử đồ!!! Trong lúc vợ em vào phòng thay đồ, e tranh thủ nói chuyện, hỏi han rồi còn chụp vs cô bé 1 tấm hình, chuẩn bị tới đoạn add fb thì con vợ nó thử xong . Kết thúc, mua tổng cộng 5 cái quần cho em và 5 bộ đồ ( 10 món) cho vợ..... Về phòng lấy hình cô bé xem lại 1 tí rồi đi tắm.tắm xong ,cầm dth lên thì ơ kìa!!! Tấm hình đã biến mất ko 1 dấu vết gì.. hình như cái dth em bị lỗi hay sao ấy .
Đi xa mà bác cứ mơ mơ màng màng thế này thì có nguy hiểm ko :p:p

Hạng B2
17/9/13
358
2.266
96
Con nhỏ nhân viên dễ thương quá trời quá đất, người đâu mà đẹp quá chừng chừng, xinh ơi là xinh. nét đẹp tươi tắn dịu dàng đúng gu em thích. Vừa bước vào nó đã nở 1 nụ cười chết người ân cần chào mời. Tính tình thấy khá ok chịu thương chịu khó vì hết hàng nó liền đội mưa đi lấy đồ cho em ở đâu đó mà về người ướt mem nhìn rất tội. Lúc đó, đầu óc em ngơ ngẩn như lạc vào 1 đám sương mờ êm ái. Cảm xúc quá mạnh mẽ ập tới,
Đọc đoạn này, máu nóng e chảy rần rần, cứ tưởng đang đoc Cô giáo Thảo, và liên tưởng cảnh ướt áo :D Sáng sớm mà đã phải ngóc đầu dậy rồi, tại bác chủ cả :D

Hạng B2
22/7/15
106
51
28
35
Em Etriga này em thấy cũng rộng rãi mà giá rẻ hơn Expander, chưa kể cửa thứ hai to rộng hơn so với các đối thủ cùng phân khúc nên việc lên xuống cực thuận tiện cho 2 hàng ghế sau. Chưa kể ăn uống của em nó cũng dễ chịu phù hợp với kinh tế gia đình cơ bản.

• Like
Reactions: Meoden007