Tập Lái
1/5/15
39
237
33
Q7-hcm
Xin chào cả nhà, e cũng là thành viên mới, e ở q7, tp.hcm!
rất vui khi làm quen với mọi người!
có trương trình gì hay hay cho em tham gia với nhé

• Like
Reactions: HangXanh2006
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Tập Lái
1/5/15
39
237
33
Q7-hcm
Bác mới tham gia OS thì xếp là "Tập Lái", nếu số bài post tăng lên đến các số lượng nào đó thì sẽ "bị" nâng hạng!
RIêng Hội Previa Club thì bác cần phải đăng ký thêm ở thớt này:
https://www.otosaigon.com/threads/p...hao-luan-ve-hoat-dong-phat-trien-hoi.1764769/
Em lính mới nên hỏi hơi nhiều xíu ... E đi xe camry thì vào club nào vậy? Em muốn tham gia đi chơi hoặc từ thiện thì vào đâu, e tìm một hồi hoa hết cả mắt chóng hết cả mặt mà ko ra... Giúp e với, tks đại ca, đại tỷ nhiều ... ;)

• Like
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Em lính mới nên hỏi hơi nhiều xíu ... E đi xe camry thì vào club nào vậy? Em muốn tham gia đi chơi hoặc từ thiện thì vào đâu, e tìm một hồi hoa hết cả mắt chóng hết cả mặt mà ko ra... Giúp e với, tks đại ca, đại tỷ nhiều ... ;)
Ây dà, có hội Câu lạc bộ ôtô Camry từ đời 2007 trở lên tới 2015, anh em vui vẻ, đi chơi tối ngày, tuần nào cũng lượn!
Thớt nằm trong chi hội Toyota!
Mời bác qua giao lưu cho đẹp đội hình!

• Like
Reactions: Vannguyen1009
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Mình đã gửi tin nhắn trong hộp thoại, không biết Mợ có biết cách xem không vậy?!
Trước đây, mình cũng không biết xem chỗ nào giống Mợ vậy đó!

• Like
Reactions: Vannguyen1009
Tập Lái
1/5/15
39
237
33
Q7-hcm
Mình đã gửi tin nhắn trong hộp thoại, không biết Mợ có biết cách xem không vậy?!
Trước đây, mình cũng không biết xem chỗ nào giống Mợ vậy đó!
Dạ, nói chung là em nhà quê mấy vụ điện tử lắm, nó hiện lên cái gì thì đọc cái đó ah, nãy giờ cũng đang mò mẫm xem cái này cái kia, hình ảnh mọi người đi chơi, nhưng ko biết làm sao gặp được mọi người, rồi ctrinh trong tuần trong tháng ở đâu ;( ... E mò tiếp đây !!!

• Like