P.Q confirmed
Tập Lái
5/3/19
46
89
21
Tp. HCM
Sáng hoặc trưa chạy từ Hội An tới Quảng Bình, nhu cầu đi động tham quan rồi trưa hôm sau chạy về Đà Nẵng ổn không vậy mấy anh ? Em thấy đi về 600km mà không biết có kịp thời gian để tham quan mấy cái động thạch nhũ không ? Với lại đường xá ổn không nữa ?

Hạng D
17/8/09
3.369
31.575
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Ngày đầu, nếu a không bận tâm về Nha Trang, thì a cứ đạp thẳng ra Phú Yên hoặc Qui Nhơn đều ok, vì ngày đầu còn rất sung và háo hứng. Và cũng có cao tốc rồi, nên cũng nhàn hạ hơn phần nào. Sáng tầm 3h xuất phát tàn tàn là quá ok. Trưa thì có thể ăn lẩu Mực ở Đại Lãnh và theo Đèo Cổ Mã vào check in Mũi điện và Tàu không số, rồi đi thẳng về PY hoặc QN luôn.
Ngày hôm qua thì quá nhẹ nhàn, anh có thể ngủ Huế hoặc ĐN rồi sáng hôm sau bơm ra QB vì có Cao tốc Quảng Ngãi - Đà Nẵng, La sơn - Tuý Loan, Cam Lộ - La Sơn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
7/1/21
226
608
93
39
Em chào các ACE trên CNL,

Đầu tháng 7 này em sẽ làm một chuyến đi 1/2 Việt từ Sài Gòn đến Quảng Bình, trong khoảng 9 ngày 8 đêm. Em đi 7c, gđ 3 thế hệ, gồm cả Bà, vc em và mấy nhóc.

View attachment 3162844*Ảnh minh họa

Lịch trình em dự kiến nghỉ đêm mỗi chặng như sau:
SG - Phú Yên - Hội An - Quảng Bình - Huế/Đà Nẵng - Quy Nhơn - Ninh Thuận - SG
Em đi chặng ngắn < 400Km thì nhiều nhưng chưa xuyên Việt lần nào. Nhờ ACE trên CNL góp ý cung đường, chỗ ăn/nghỉ/vui chơi, lộ trình sao cho phù hợp, an toàn giúp em.

Thanks Oser.
cái ảnh này nhìn quen vãi