Hạng B2
15/4/09
135
0
0
lên xuống đều "kinh dị"lên thì chỉ thấy bầu trời,ngồi ghế lái bị bật ngữa như nằm,không thể điều khiển ga và cold nhịp nhàn được,với lại bình xăng con thế hệ củ nên khi xe dựng đứng khá lâu thì bị tắc máy vì bình xăng con không cung cấp xăng theo chiều ngang được.do vậy phải tính toán thời gian cho phù hợp với lượng nhien liệu trong bình xăng con.tất cả bị đảo lộn quá mức cho phép,màcó sao thì củng tại cái máu của mình thôi.Trong chuyên đi,chủ yếu chụp ảnh phong cảnh nên không rủ anh em Off road đi cùng để dẫn đường,hổ trợ,còn mấy anh bạn nhiếp ảnh thì xanh mặt sợ không có xe đi về hihi..
Lang Thang Với Jeep

ngoài xe jeep mình củng rất mê xe cào cào,củng đả sử dụng cào cào 10 năm.hôm đi off Cần Giờ có anh bạn đi chiếc cào cào Yamaha 4 thì 450cc,mình thèm quá nên mượng chạy một vòng thử xem sao,đang tốc dộ 60km/h trên mặt biển lấp sấp nước,kéo hết ga thử một đoạn..hihi..xe rất bốc,450cc khác xa xe 175 rất nhiều.

Lang Thang Với Jeep

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
jeep1945 nói:
ngoài xe jeep mình củng rất mê xe cào cào,củng đả sử dụng cào cào 10 năm.hôm đi off Cần Giờ có anh bạn đi chiếc cào cào Yamaha 4 thì 450cc,mình thèm quá nên mượng chạy một vòng thử xem sao,đang tốc dộ 60km/h trên mặt biển lấp sấp nước,kéo hết ga thử một đoạn..hihi..xe rất bốc,450cc khác xa xe 175 rất nhiều.

Lang Thang Với Jeep
Khác hẳn hình ảnh bác Hội trưởng ngày thường, nhìn rất trẻ trung và đam mê
Lang Thang Với Jeep

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
quote=jeep1945]

Trong đôi mắt em..Jeep là tất cả

[/quote]
Mr.Offroad chup hinh độc quá
[

Hạng B2
15/4/09
135
0
0
Ural 375D nói:
quote=jeep1945]

Trong đôi mắt em..Jeep là tất cả
Mr.Offroad chup hinh độc quá
[
[/quote]

Biết ngay mà!cả năm không thèm lên tiếng,phải đưa em này ra dụ thì mới chịu hìhì..
hình này của người bạn tên nick là Photods đi cùng chuyến chụp,những tấm ảnh của mình thì không ký tên.
năm mới khoẻ không để sắp xếp anh em họp mặt off một cái đầu năm cho hoành tráng nhé.

Hạng B2
15/4/09
135
0
0
Lang thang với jeep!!
thành viên mới Thu Trang
Lang Thang Với Jeep

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
jeep1945 nói:
lên xuống đều "kinh dị"lên thì chỉ thấy bầu trời,ngồi ghế lái bị bật ngữa như nằm,không thể điều khiển ga và cold nhịp nhàn được,với lại bình xăng con thế hệ củ nên khi xe dựng đứng khá lâu thì bị tắc máy vì bình xăng con không cung cấp xăng theo chiều ngang được.do vậy phải tính toán thời gian cho phù hợp với lượng nhien liệu trong bình xăng con.tất cả bị đảo lộn quá mức cho phép,màcó sao thì củng tại cái máu của mình thôi.Trong chuyên đi,chủ yếu chụp ảnh phong cảnh nên không rủ anh em Off road đi cùng để dẫn đường,hổ trợ,còn mấy anh bạn nhiếp ảnh thì xanh mặt sợ không có xe đi về hihi..
Lang Thang Với Jeep

vụ này là bỏ của chạy lấy người hay biểu diển đố các bạn do nha>

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
cái này mới đúng là lang thang mới nhặt được jeep và gom về chuồng nè.... bác Đạt này có hàng thì tung cho ae trong nhà xem với.... mắc công phải đi mượn của hàng xóm...

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
hây,đẹp quá,cô bé này ở đâu ra vậy trời???
Có ai nhận bà con k?