Hạng D
13/2/09
3.363
18.887
113
Bình Dương
F1racer nói:
Tôi không biết bóng đá, nhưng rất nhiệt tình, có thể cho tôi làm bầu sô hay cổ động viên được không??
Móa,nói theo văn phong của Dai_Nhan mà dùng nick này hả?phạt bi chừ...

Hạng D
10/7/08
2.391
2.333
113
lamnguyen_ttt nói:
F1racer nói:
Tôi không biết bóng đá, nhưng rất nhiệt tình, có thể cho tôi làm bầu sô hay cổ động viên được không??
lộn rình duyệt thôi mà, làm gì dữ vậy

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
huongque nói:
Tối qua lên kế hoạch rồi xách giày theo đi làm, đến chiều gọi xeko xác nhận, may quá không thì 1 mình em ra sân. Thứ 6 này em tham gia 1 chân nhé các Bác.

Tối thứ 6 tính gọi cho Bac, loay hoay quên mất. Bac gia nhập FIFC luôn đê, trình như Bac khó đội nào cho vào :)

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Kaka..
Thứ 6 này tổng kết và thu phí đội bóng nhé bác HT, 200k/tháng.

babydriver nói:
huongque nói:
Tối qua lên kế hoạch rồi xách giày theo đi làm, đến chiều gọi xeko xác nhận, may quá không thì 1 mình em ra sân. Thứ 6 này em tham gia 1 chân nhé các Bác.

Tối thứ 6 tính gọi cho Bac, loay hoay quên mất. Bac gia nhập FIFC luôn đê, trình như Bac khó đội nào cho vào :)

Hạng B2
lamnguyen_ttt nói:
F1racer nói:
Các bác này bệnh quá, Dái Nhăn không cuốn lên, cứ lê lết la liếm khắp nơi. Em xin lỗi nếu em đọc nhầm vì chữ đó không có dấu

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
babydriver nói:
huongque nói:
Dạ trình kém nên xách giày đi đá thuê suốt :D
@Kevin: Bác trả em 1 tháng có 200k sao em đủ tiền uống bia:):)

Hạng B2
11/12/10
441
6
18
KevinPAK nói:
Kaka..
Thứ 6 này tổng kết và thu phí đội bóng nhé bác HT, 200k/tháng.

babydriver nói:
huongque nói:

Con mẹ này lẹ ghê
, Nhưng mà phải thế mới có kinh phí ăn nhậu chứ

23/10/06
14.638
5.121
113
Made in Italy nói:
Vào cuối Tháng 03/ 2013, Giải Futsal OS 2013 sẽ tổ chức thi đấu gồm 10 đội bóng hàng đầu ( trong đó có FIFC là ngựa đen của giải :D )
Bắt đầu từ tuần này Đội Bóng Đá Fiat sẽ tổ chức thuê HLV giải chuyên nghiệp dẫn dắt đội tập luyện theo giáo án của FiFa, nhằm nâng cao trình độ của các tuyển thủ.

Ủa! Đổi lịch tổ chức giải hồi nào vậy ta!? :cool: