Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
lamds nói:
Em cứ đúng tốc độ cho phẻ !
Bác có bao giờ chạy quá tốc độ cho phép chưa?
Nhất là những đoạn đường ở Bình Thuận,Ninh Thuận hay những đoạn QL1 vắng vẻ?
Em cam đoan là không có lái xe nào lại chạy mà không có ít hất 1 lần chạy quá tốc đọ cho phép.

Tập Lái
5/4/12
12
0
0
cái này nếu xe nào bị chụp ảnh chạy quá tốc độ sẽ bị phạt nguội hả các bác. Không biết qui trình xử phạt như thế nào nhỉ???

Hạng B2
6/9/11
389
19
18
Bùn cho em, quê em cần thơ, tháng về hai lần. Nếu có vụ này thì thời gian đi phải công thêm 30 ph

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Em muốn họ lắp trên mọi con đường để bớt chạy ẩu đi . Có điều cần quy định tốc độ cho hợp lý ,nơi nào chạy nhanh được thì cho chạy không dựa vào địa giới hành chính , phải làm như Bình Dương ấy.

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
Ký tên P. Tổng cục trưởng Tổng cục đường bộ: Nguyễn "Đứt Thắng"

NGUYEN T nói:
lamds nói:
Em cam đoan là không có lái xe nào lại chạy mà<span style=""color: #ff0000;""> không có ít hất 1 lần </span>chạy quá tốc đọ cho phép.

phải nói là<span style=""color: #ff0000;""> trong một ngày [style="color: #333333;"](nếu ngày đó có chạy xe) </span>[/style]không có <span style=""color: #ff0000;"">ít hất 1 lần </span>chạy quá tốc đọ cho phép.

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
chu_bo_doi nói:
NGUYEN T nói:
lamds nói:
Em cam đoan là không có lái xe nào lại chạy mà<span style=""color: #ff0000;""> không có ít hất 1 lần </span>chạy quá tốc đọ cho phép.

phải nói là<span style=""color: #ff0000;""> trong một ngày [style="color: #333333;"](nếu ngày đó có chạy xe) </span>[/style]không có <span style=""color: #ff0000;"">ít hất 1 lần </span>chạy quá tốc đọ cho phép.
em thì cầm tới vô lăng là quá tốc độ ko hà , chuyến này phải thủ rồi

haiaccord nói:
chu_bo_doi nói:
NGUYEN T nói:
lamds nói:

em thì cầm tới vô lăng là quá tốc độ ko hà , chuyến này phải thủ rồi

Hôm nào lên Hooc Môn lấy bằng lái đi nhé ông vua tốc độ!!! Cao tốc đạp 140km/h, tội này phạt tiền từ 4 - 6 triệu và giam bằng 60 ngày nhé bác. Cẩn thận nhé!