Hạng C
31/8/06
848
1
0
44
RE: Lắp iPod cradle cho Mer tai VN

Nhưng Iphone lại không có GPS mà HTC Kaiser phone em đang xài lại có :D, em đang chờ cái thẻ micro-SD 8gb or 16gb (sắp ra) nó hạ hạ xuống tí nữa "bụp" vào thì có khi còn nể hơn Iphone. (Iphone chỉ tiện lợi và stylish thui, chứ dân Tech không ai xài Iphone nhiều đâu !!!:):) em thích WM6 hơn !

Hạng C
24/8/04
561
0
0
46
Gần ga, xa trường học!

e là dân low-tech nên thấy iphone dùng cũng tạm ổn: music, web, email, etc. đều ngon. Chạy còn nhanh hơn WM
Chỉ ghét là sóng đt của iPhone lởm quá mức!

Tập Lái
1/8/07
36
0
6

Bác có thể dùng iPhone như bác Parker gợi ý. iPod có nhiều loại khác nhau (2GB - 60GB ...). Tuỳ theo nhu cầu và sở thích mà sắm. Tôi dùng lâu rồi cũng ko chắc giá bây giờ chính xác là bao nhiêu. Nhưng nói chung nằm trong khoảng 200-300 USD là sắm và dùng được. ==> Cũng ko đắt phải ko bác.

Cũng thông tin với các bác là bên MBV đã gửi báo giá của iPod Intergrated Kit là 550 USD.

Trích đoạn: Camry3.5Q

Dùng Ipod sẽ rất thuận tiện cho việc nghe nhạc đây. Tổng thiệt hại hết bao nhiêu bác.

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

Trích đoạn: Parker Nguyen

Chỉ ghét là sóng đt của iPhone lởm quá mức!

và không có nhiều softs designed cho Iphone nữa, vì Iphone nó xài Linux mà! (phải không ta [8|] )

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

$550 thì cũng hơi đắt nhỉ ? Ở Mẽo bán theo xe là $375. Nói chung là hãng chơi ác : gắn ngoài thì không dám, vào hãng thì bị chặt 1 cách vô lý do cái Ipod Intergration Kit quá là ngu:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Trích đoạn: bmloveyou

và không có nhiều softs designed cho Iphone nữa, vì Iphone nó xài Linux mà! (phải không ta [8|] )

Tưởng bác này là dân Tech mà :mad: iPhone đâu có chạy Linux và soft thì vô khối, chắc bác chỉ nghe nói chứ chưa dùng nên không biết đó thôi. Em cũng dùng WM6 và cả iPhone, mỗi cái có cái hay riêng.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Mb_fan: anh góp ý em nên xóa cái chữ ngu tô đậm đi. Theo anh thấy thì nó không hay khi mà em ghi như vậy. Không ai khôn hơn ai ở đây cả. Cái cốt yếu trên này là giúp đỡ nhau chia sẽ kinh nghiệm em à.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

ý em là cái đó nó ngu do dùng thiếu thân thiện và không nhiều chức năng nhưng mắc chứ em không chửi ai hết, bác góp ý vậy em sẽ sửa

Tập Lái
29/11/05
4
0
0

Nghe các bác nói có thể xài iphone trên xe mec thông qua cổng AUX gì đó nhưng em không nhìn thấy cái lổ nào để gim dây cả , có bác nào chỉ dùm em với , và cái AUX đó mua ở đâu vậy bác ?
cám ơn nhiều

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
27.465
113
53

Trích đoạn: baongo

Nghe các bác nói có thể xài iphone trên xe mec thông qua cổng AUX gì đó nhưng em không nhìn thấy cái lổ nào để gim dây cả , có bác nào chỉ dùm em với , và cái AUX đó mua ở đâu vậy bác ?
cám ơn nhiều
Xe bác loại gì? Vì MBZ có loại có cổng Aux có loại không. Cổng Aux là một option. Đối với xe lắp ráp trong nước thì xe C W204 là tiêu chuẩn.