Tập Lái
26/6/07
11
0
0
49
RE: Lắp thêm đồ ngoài cho GETZ

Chiều nay mình vừa đăng ký được một con màu be ở Huyndai Việt Hàn, địa chỉ mới 45 thành Thái. Hiện tại cũng không còn xe số tự động nữa, mình mua số sàn giá 20.800

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: Fullmoon

Chiều nay mình vừa đăng ký được một con màu be ở Huyndai Việt Hàn, địa chỉ mới 45 thành Thái. Hiện tại cũng không còn xe số tự động nữa, mình mua số sàn giá 20.800
thuế NK giảm mà giá Getz vẫn chưa chịu giảm hở bác:mad: ?

Tập Lái
26/6/07
11
0
0
49

Chắc chắn là giảm nhưng lại áp dụng cho chuyến nhập khẩu mới chứ đợt này mình mua là hàng đã đóng thuế NK trước rồi.
Nghe thông tin là Huyndai họ không sx Getz 1.4 nữa mà sẽ là 1.6 có giá khoảng $24.500. Nếu đăng ký bây giờ thì tháng sau mới có xe.

Tập Lái
18/4/07
34
0
0

Trích đoạn: Fullmoon

Nghe thông tin là Huyndai họ không sx Getz 1.4 nữa mà sẽ là 1.6 có giá khoảng $24.500. Nếu đăng ký bây giờ thì tháng sau mới có xe.
Đúng là Hdai sẽ kg nhập 1.4 nữa mà sẽ nhập 1.6, nhưng giá 24.500 cao quá chắc chắn sẽ khó bán vì đây chỉ là xe nhỏ

Tập Lái
26/6/07
11
0
0
49

Đúng là nhỏ thật bác ạ, em chưa lấy xe nhưng hôm nay đi đường thấy một chú Getz trên đường. Mà sao nhìn trong showroom thấy cũng không nhỏ lắm. Hay là tại cái sàn họ làm cao quá nên mình có cảm giác nó cao to hơn. Dù sao đi nữa đã chọn rồi thì phải yêu lấy nó thôi. Nghe nói là ở SG mới chỉ có chiếc của em là chiếc thứ 7, không biết có đúng không?

Tập Lái
9/9/07
1
0
0

xe getz phai co day du nhu sau:
mam 185/55/r15, co thang ABS thi tam duoc...
dang le phai co them tui khi tai xe va he thong can bang thang dien tu, xu ly khoi thai...thi moi hay.
1.4 voi gia 21,400 la tam duoc trong dieu kien hien nay
xe getz hay hon kia morning nhieu. may manh hon vi la 1.4 va co nhieu dien tich hon trong cop xe, cho duoc 5 nguoi thoai mai hon..ko hao xang may so voi moning va ko to hon moning la may
dave