Tư Vấn Chia Sẻ Lắp thêm Pedal

Hạng B2
8/8/06
456
18
28
Các bác cho em hỏi, 3 cái đệm chân, gắn vào cần đạp côn, thắng, số có thể mua ở đâu. Thi thoảng em thấy có xe gắn, nhìn gióng xe đua, mà nghe nói đạp rất đã.

Hạng C
16/3/05
574
1
18
RE: Lắp thêm Pedal

Lúc đầu em cũng gắn, sau đấy tại chân mình đi giầy to nên toàn đạp một phát ăn hai.
Sau đó bỏ ra ngay lập tức. Chả phải ai và xe nào cũng gắn được.
Nếu bác muốn, và ở hà nội thì đi dọc trần nhật duật ghé bất cứ hàng nội thất nào chả có.

Hạng B2
8/8/06
456
18
28

Em ở Sì Gòong. Nhưng bác nói vậy em cũng phải xem lại. Nếu không an toàn thì ghê lắm.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Nếu AT thì Bác gắn OK nhưng nếu MT thì Lợi bất cập hại như Bác Gì đã nói. Tuy nhiên nếu là hàng của các Hãng độ xe hơi nổi tiếng thì khác ( rất đắt ,bèo nhất là 100 USD /cặp) vì họ đã tính toán và thiết kế cho từng loại xe riêng biệt. Còn hàng chúng ta Thấy nhiều ở VN là hàng TQ nặng phần trình diễn:D:D,tuy nhiên Bác vẫn có thể lắp nếu lựa chọn kĩ và tính toán khỏang cách giữa các Cần và mua cũng được ,giá chỉ vài trăm K

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Thế PRE của Binhtri MT hả ?;);) Toàn hỏi khó nhau nhỉ:D:D:D

Hạng B2
1/4/05
414
8
18

Tui gắn vô thấy đạp tốt hơn vì có lẽ chân tui hơn ngắn, mà bảo vệ được pedal không mòn. SG mua ở ADVương hay NCTrứ đều được, giá dưới 100 ngàn thôi, mà đó là cho MT khõng biết AT có không và giá bao nhiêu? Vì AT chỉ có 2 miếng.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: tran long

Tui gắn vô thấy đạp tốt hơn vì có lẽ chân tui hơn ngắn, mà bảo vệ được pedal không mòn. SG mua ở ADVương hay NCTrứ đều được, giá dưới 100 ngàn thôi, mà đó là cho MT khõng biết AT có không và giá bao nhiêu? Vì AT chỉ có 2 miếng.
MT và AT đều đầy đủ
Lúc trước em mua chổ thằng ÂU MỸ nó bán em những 300 khìn VND, nhưng mà nhìn đẹp, gắn vừa ôm Pedal, hàng Taiwan, có thêm miếng đệm cao su, đạp không bị trượt