Tập Lái
10/4/20
1
0
0
34
M
Lắp và đánh giá thiết bị hỗ trợ lái xe an toàn Mobileye 630: khá chính xác nhưng còn một số điểm lưu ý
ình đã lắp trên BMW, nói chung sẽ không bằng não người được, nhưng qua thời gian trãi nghiệm mình thấy thiết bị hỗ trợ được như vậy là quá tốt. Gia đình nào có xe và thường xuyên di chuyển nên lắp, vì kể ra giá của nó chỉ hơn Cam360 một chút. Chấm cho em này 9đ

Attachments

Tập Lái
8/8/16
2
0
1
34
Mình nghiên cứu khá lâu, cuối cùng quyết định gắn em nó và khá hài lòng với các chức năng. Thích nhất là khi chạy đường dài nhiều khi lơ đễnh chệch làn, rung vô lăng phát tập trung ngay. Còn ở trong thành phố thì cảnh báo va chạm làm khá tốt, nhưng do mình lái mới nên ít khi kêu

Tập Lái
1/5/20
1
0
0
39
Cái này dở hơi nhất là vẫn phải lắp thêm cam hành trình trong khi nó chỉ cần thêm cái thể nhớ hoặc 1 cái chip nhớ

Tập Lái
5/10/19
36
17
8
41
Chừng nào nhận diện được cảnh báo Khu đông dân cư và Hết Khu đông dân cư em mới mua. :D
Có mấy ông áo vàng nhắc bạn rồi nên cũng không cần mua cái này!!!

Tập Lái
28/4/20
9
2
3
46
Cái này em cũng định mua cho Sienna nhà em nhưng khi mua Peugeot 3008 có mấy chức năng này thì em quyết ko mua cái MobileEye nữa, mấy tính năng cảnh báo lệch làn thì e luôn tắt, đọc biển báo thì biển VN mình biển đọc đc, biển không. À, Peugeot 3008 đọc được biển khu dân cư luôn nhé các bác nhưng ko phải biển nào đọc cũng đc kakaka
Vậy là peugeot 3008 không cần thiết phải lắp cái này hả Bác

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Có thiết bị nào chỉ cần ghi nhận và hiển thị biển báo thực thôi không? Mấy tính năng kia mình không có nhu cầu.

Hạng B2
11/10/13
294
323
63
Một loạt acc “mới tập lái” ủng hộ lắp - còn lại có hạng B trở lên rồi thì ý kiến là Không nên :D

• Like
Reactions: hoangthienle