Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Ngon rồi em rất thích đi du lịch Đà Nẵng với Hội An. Để đợt nào rảnh cả nhà cùng đi trải nghiệm Cocobay xem thế nào :D

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Nissan x-trail thật đẹp và gọn gàng, không kém phần sang trọng. Ô tô thì luôn cạnh tranh khốc liệt, nhưng uy tín và hành xử trong chuyện cam kết giá cả , hay nói cách khác chính là việc không tùy tiện tăng giá và chụp giật theo các " luật định " vô lý , thì Nissan luôn là 1 dấu son về cung cách kinh doanh trong ngành xe hơi Việt Nam.

Hạng D
21/2/17
1.567
1.693
113
43
Bác đang chê vợ hai của nhiều người là ác quỷ đấy. Không biết vợ hai bác đẹp đến cở nào trong mắt người khác nhưng bác chê người ta thậm tệ như vậy là không hay chút nào cho dù bác có không thích đi nữa thì nên tôn trọng sự lựa chọn của người khác nếu muốn người khác tôn trọng mình bác nhé.
Thì mình thấy xấu nên nói xấu, bác nào thấy đẹp, ngon thì cứ mua. Mình nói cái xe chứ đâu đã động chạm gì các chủ xe và việc họ mua xe. Chừng nào mình chửi "bác nào mua mấy chiếc này là abcd..." thì bác hẵng nói mình.
Mà cái mình nói là sự thật hầu như ai cũng công nhận, đâu phải đơn thuần là cảm nhận cá nhân hay phiến diện thái quá dù rằng cảm nhận xấu đẹp cũng tuỳ mắt cá nhân thật.
Còn chỉ vì mấy lời nói đó của mình mà dẫn đến không có sự tôn trọng thì nói hơi quá rồi vì mình có thoá mạ hay xiên xỏ gì ai đâu nào? Xe nội thất xấu ngồi chạy cả ngày phải nhìn nó thì chán không?

25/6/18
523
801
98
42
Nhiêu đó đủ "chết" rồi bác.... bác nghĩ xem ngày nào tài xế lái xe cũng phải ngắm 2 thứ đó, suốt ngày phải ngắm "ác quỉ" thì chịu sao nổi hehe :D
Làm gì xấu dử vậy bác :) ? Lớn cả rồi ai ăn nói kì. Bác sửa tánh lại mốt còn ngồi suôi, ngồi bàn trưởng tộc chứ , bác cứ vậy các cụ cấm :D