Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
claudeh nói:
hì em cũng chưa biết nữa có thể gần nhà hát lớn , nhưng vì thời gian không biết khi nào xong các bác cứ cho em địa chỉ em đến thế thuận lợi hơn hi hi
Nếu bác cố định được địa điểm và khoảng thời gian, bác cứ cho biết để ae bố trí đón bác. Nếu ko, bác cứ đi thẳng Láng Hạ, qua giao cắt với đường Láng là đường Lê Văn Lương, đi qua khoảng 3 ngã tư, bác sẽ thấy bên tay phải 1 loạt xe trong đó rất nhiều SF đậu :))). Đó chính là cafe 2F!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
@Hiện tại, 8 chiếc áo Le Corq Sportif tặng cho 8 tuyển thủ đã thêu xong logo SFC (giá trị chiếc áo sẽ từ 700 ngàn lên gấp vài ba bốn lần). Thứ 6 này, Dephuly sẽ bay vào SG, e sẽ gửi các bác phía Nam áo của bác Sgtrafficjam + giải thưởng của Taybac (bộ quần áo addidas) cho cầu thủ xuất sắc nhì (kết quả trận thắng + chỉ số phụ). BTC cũng sẽ cân đối tài chính và gửi vào SG một chút để anh em làm mồi tổ chức buổi tiệc chiêu đãi cho ae SG tham gia đội tuyển tennis SFC. Các bác cũng cân nhắc thời điểm tổ chức tiệc vì cả 3 tuyển thủ còn lại là Metocdo, Seaman, Claudeh đang và sẽ ra Hà Nội.