Hạng B2
24/9/10
313
0
0
Re:Lên đường chinh phục cung khủng: Mã Đà - Dầu Giây: 12-13/11

khí thế hừng hực, hừng hực, cỡ tập lái đang làm nhà mà vứt đó chui ra khỏi tổ là bít rùi. thế là có dịp thử chiến binh của tập lái rùi khỏi mượn ha ha
. BắT đầu đếm ngược tới giờ tập kết, nôn nao quá..nôn nao quá

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113

Các bác có ai đi ngang ngã tư Hàng Xanh không cho em đi lên điểm tập trung với?

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

Em đã mua 2 sợi cáp và được sử dụng ngay vì đưa xe đi đổ xăng , rồi đề hết được luôn phải gọi bà cả ra kéo về , đưa bình đi kiểm tra thì hết điện, lại tốn thêm ít lúa.

Hạng C
9/2/08
783
16
18
53

thuybinh nói:
khí thế hừng hực, hừng hực, cỡ tập lái đang làm nhà mà vứt đó chui ra khỏi tổ là bít rùi. thế là có dịp thử chiến binh của tập lái rùi khỏi mượn ha ha
. BắT đầu đếm ngược tới giờ tập kết, nôn nao quá..nôn nao quá

Bác nhớ post hình em xem nha . Chúc các bác bình an .

Tập Lái
27/12/09
28
0
0
57

7h30 đợi các bác ở ngã ba Amata.
Áp  thấp nhiệt đới lại tan mất rồi, chán ghê.

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn

sjw nói:
Sáng mai em đón bác Hatrangphat ở ngã 6 gò vấp xong chạy xuống đó khoảng 6g, vậy bác có mặt ở phía chùa ngay ngã tư hàng xanh hướng ra điểm tập trung rồi em tới đón bác luôn.
@đấu giá: hên là bác bị hôm nay, lỡ ngày mai thì lại khổ

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

juanle nói:
sjw nói:
Sáng mai em đón bác Hatrangphat ở ngã 6 gò vấp xong chạy xuống đó khoảng 6g, vậy bác có mặt ở phía chùa ngay ngã tư hàng xanh hướng ra điểm tập trung rồi em tới đón bác luôn.
@đấu giá: hên là bác bị hôm nay, lỡ ngày mai thì lại khổ
do tham gia với các bác thợ , nên được cảnh báo trước , em đã mua bình mới đề ngon lành nhưng phát hiện bệnh mới là bơm xăng không đủ xăng (chắc do bơm nhỏ) em lại phải thay bơm cũ vào thôi (tuy có xì chút nhưng ổn hơn)

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

daugia24h nói:
Em đã mua 2 sợi cáp và được sử dụng ngay vì đưa xe đi đổ xăng , rồi đề hết được luôn phải gọi bà cả ra kéo về , đưa bình đi kiểm tra thì hết điện, lại tốn thêm ít lúa.
Vậy là may mắn đó bác. Hôm đi daknong, con xe em bị chết bình ngay khi vào cửa rừng, làm mất vui vài giờ ...cũng may sau đó mượn được bỉnh của bác Muc.
Sáng giờ em chuẩn bị cho con chiến mã đây, mới làm lại cái tời và dàn điện, thay luôn dàn nhíp và nâng lên 6cm nữa để ngày mai vượt cạn ...xe bèo nên phải chăm chút, rủi đâu được giải an ủi cũng đỡ tủi:D
Đồ ăn đã có hết cho cả đoàn rồi nhé các bác. Chuẩn bị lên đường thôi. Nhớ đừng đi trễ.
Bộ đàm nhớ sạc đầy đủ nhé.
Thời tiết lạnh: áo lạnh!!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Rocket1349 nói:
Ural 375D nói:

Em nó thì vẫn xinh tuơi , nhưng mà dạo này F1 xuống sắc quá.
Nếu em này xin đi cùng như đợt Đà Lạt ko hiểu BTC có duyệt ko nhỉ ?

Ừh hén! F1 dạo này xuống cấp quá!
Tình hình không thay đổi thì mai em này cũng sẽ có mặt tham gia giao lưu kéo cáp ....bác nào còn chỗ thì chở dùm em nhé .... đi chung với em nó em lại rơi vực lần nữa thì buồn.:D

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

F1racer nói:
daugia24h nói:
Vậy là may mắn đó bác. Hôm đi daknong, con xe em bị chết bình ngay khi vào cửa rừng, làm mất vui vài giờ ...cũng may sau đó mượn được bỉnh của bác Muc.
Sáng giờ em chuẩn bị cho con chiến mã đây, mới làm lại cái tời và dàn điện, thay luôn dàn nhíp và nâng lên 6cm nữa để ngày mai vượt cạn ...xe bèo nên phải chăm chút, rủi đâu được giải an ủi cũng đỡ tủi:D
Đồ ăn đã có hết cho cả đoàn rồi nhé các bác. Chuẩn bị lên đường thôi. Nhớ đừng đi trễ.
Bộ đàm nhớ sạc đầy đủ nhé.
Thời tiết lạnh: áo lạnh!!
Ngày nào đi làm về em cũng nhảy lên xe đề nổ , do không có địa hình để thử nên cũng không biết thế nào , đang rất nóng lòng chờ đến giờ đi, xe em thì chưa độ gì nhưng từng bước thay lại đồ zin của nó , sau đó mới tính chuyện nâng gầm, độ visai và 6x6 hay 8x8 ... còn nhiều thứ để làm trong mùa khô, chắc em bị khùng với chiếc xe khùng này thôi " bỏ bê bà cả vất vả với bà 2"