Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
23/10/04
2.240
2.022
113
quachbao nói:
Esc mà chỉ để hộ tống thôi thì hơi buồn nhỉ.Thôi kệ lấy ra offroad để thử hết tính năng của nó luôn đi bác ơi.

Tại vì em biết nếu mang nó offroad thật thì chỉ làm liên lụy các bác ấy vào kéo ra thôi, một cầu mà làm ăn được gì, tham vui nên đu theo cho biết thôi! ;)

Hạng B2
22/6/08
208
0
0
Vung Tau City
otosaigon nói:
Sau vụ HT phá xe quá.. nên ai cũng oải rồi ! cho em xin tham gia con nghiện với chức năng làm safety car cho nó chắc..:D

Ra đến nơi nhìn anh em offroad thì bác nhớ kiềm chế nha
...máu quá mà lao ra offroad với anh em kẻo phi xuống nước giống em D-max hôm nọ thì tèo. Em người yêu cũ của bác cũng có tuổi rồi, lại hơi "nặng mông" nữa
...kéo lên cũng mệt đấy, haha.
Tiếc quá lần này em ko tham gia được, chứ ko cũng đi theo các bác làm safety cả, chuyên lo lương thực, nước uống
. chứ đu theo các bác 4x4 chắc bỏ mạng sa trường.

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
He, em thấy ghi Triton là biết nguồn từ đâu rùi, chỉ sợ bác Lơ không đưa đường cho em nó về kịp tiến độ thôi

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Tình hình nóng lên rồi đây!!!!
@quachbao: Chú cứ đi theo làm phóng viên chiến trường là ngon rồi. Đoàn sẽ qua Cầu vượt Củ Chi, nếu ở đó thì liên lạc để gặp nhau nhé.
@sushi3t: Múc con Korando rùi hả???

Hạng B2
17/2/09
164
0
0
@F1racer: Ở Nhơn Trạch có một số cung đường dành cho offroad tương tự như hôm trước em với các bác đi, thích hợp cho anh em máu offroad, 1 cầu vẫn OK.
Em vẫn chưa tìm được cung đường thử thách thực sự.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Dmax One nói:
@F1racer: Ở Nhơn Trạch có một số cung đường dành cho offroad tương tự như hôm trước em với các bác đi, thích hợp cho anh em máu offroad, 1 cầu vẫn OK.
Em vẫn chưa tìm được cung đường thử thách thực sự.

Thanks bác.
Chương trình ngày 14 vẫn là đi Dầu Tiếng nhé bác.
Nếu tìm được cung đường nào đó ngoài Nhơn Trạch đẹp thì để dành cho mấy chuyến off sau.

Status
Không mở trả lời sau này.