Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Trước kia bác Poorguy cứ gán Beerguy là bác bonbanhxequay làm em ngại quá trời luôn . Giờ bác vẫn chưa tìm ra bác ấy à
Em thấy bác mới post hình bác bonbanhxequay nhậu với bác mà
img_3222-jpg.186997
.
Dạ em đâu có gán cho bác ấy là beerguy đâu bác. Em nhờ sự xác nhận của bác haichau, neversad, và đặc biệt là bác Lơ - thành viên BQT và là chủ dd otosaigon xác nhận.

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
.
Dạ em đâu có gán cho bác ấy là beerguy đâu bác. Em nhờ sự xác nhận của bác haichau, neversad, và đặc biệt là bác Lơ - thành viên BQT và là chủ dd otosaigon xác nhận.
Bác không gán cho bác ấy mà bác gán cho em là bác ấy .. em không dám nhận đâu bác ui ...he he

Hạng B1
4/9/14
85
18
8
Vì thớt CNL cũ của GMFC đã bị xoá, e đe nghị HT post lại nội dung bác Lơ xác nhận nick beerguy là ai cho mọi ng coi lại.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Vì thớt CNL cũ của GMFC đã bị xoá, e đe nghị HT post lại nội dung bác Lơ xác nhận nick beerguy là ai cho mọi ng coi lại.
Chuyện bonbanhxequay và đồng bọn lập nick beerguy em không khơi dậy. Cá nhân em và tất cả thành viên của chi hội đều đều thích cách chơi của bác 4B trước kia và luôn mong bác ấy chơi như đã chơi trước đây. Hôm qua vô tình beeguy lại tự sướng nhắc đến nên em phải xác nhận lại.
Còn bây giờ 4B chỉ là một phần nhỏ trong cái nick beerguy thôi.