Hạng B2
23/1/13
216
234
43
hk biết bây giờ mấy anh toy việt có đang suy nghĩ nên gọi em nó là MPV để cạnh tranh dứ mấy hãng khác hay ko? chứ gọi bằng SUV quài nó cũng nhàm thương hiệu.... :D

Hạng B2
23/1/13
216
234
43
Ko pải coi thường đâu anh ơi! Mà chỉ nhắc nhở rằng nếu cái gì Toy có mà Lexus cũng y thinh ( hay nên nói ngược lại ta?!) thì Lexus có khác j bản nâng cấp của Toy! Chất luxury ko đậm thì dễ phai thôi!
thì nó chính xác là thương hiệu nâng cấp của toy mà bác, căn bản thì Lx của toy hay maybach của mẹc, thì cũng của chung 1 hãng nên khung gầm động cơ vẫn chung 1 nền tảng phát triển nên sẽ ko có nhìu khác biệt, khác biệt nhìu nhất chỉ là thiết kế bên ngoài, nội thất cùng các trang bị đi kèm! chứ giờ LX xài máy khác của Land thì nó cũng là máy toy thôi, maybach xài máy gì thì cũng là của mẹc cũng không khác gì nhìu dc, con cũng mẹ đẻ thì giống nhau là đương nhiên!

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Land Cruiser mới nhìn hoành tráng lắm rồi, em này ra thì dzữ nữa.
Ở Mỹ LX dành cho gia đình đông người, ở VN dành cho đại gia thật sự. Em thì ở VN nên chỉ dám nhìn ko dám sờ.

Hạng D
1/1/15
2.368
10.343
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Bên nhật nó ko thu thuế của dân va doanh nghiệp nên làm ra con xe xịn bác nhỉ

Việt Nam bây giờ những người có đủ năng lực để xắp xếp lại, tái phát triển kinh tế và tạo ra nguồn thu cho các TP lớn đều đã đi xe máy về Quê hết cả rồi, nên nhu cầu mua xe hơi hạng sang sẽ giảm mạnh, anh ạ.
Bọn mua LS600 lúc này, dù có nộp thuế 6 tỉ vào Ngân sách thì cũng chẳng là gì so với những người đang chất đầy hành lý và chó mèo lên xe máy để đi về Quê.

• Haha
Reactions: nam_72 and Hieu_LA
Hạng F
6/9/18
7.367
16.287
113
35
Việt Nam bây giờ những người có đủ năng lực để xắp xếp lại, tái phát triển kinh tế và tạo ra nguồn thu cho các TP lớn đều đã đi xe máy về Quê hết cả rồi, nên nhu cầu mua xe hơi hạng sang sẽ giảm mạnh, anh ạ.
Bọn mua LS600 lúc này, dù có nộp thuế 6 tỉ vào Ngân sách thì cũng chẳng là gì so với những người đang chất đầy hành lý và chó mèo lên xe máy để đi về Quê.
hội CNL đang tìm a í ới kìa a ơi, a ra đây lạm bàn hèn chi trỏng mất tích

• Wow
Reactions: Wuyền
Hạng C
5/7/15
738
4.123
93
Vài bữa nữa ra mắt, báo vn ẹt rét làm 1 bài thì thế nào mấy anh trong đó cũng chê tanh bành à :D