Hạng D
11/7/16
1.683
1.974
133
Sao dùng từ trọc phú vậy anh? Cái Lexus LX 570 có gì để chê?
Vì "ghẹn tị" ko mua đc đó a.....:):). Con này nó hoàn hảo (máy móc, khung gầm, trang bị cơ bản, interior, exterior), chỉ chê cái là "giá cao" thôi.
Cơ mà có nhiều tiền, chắc cũng làm 1 chiếc.... để đi... kkk

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: trantuan1101
Tập Lái
6/2/18
20
43
13
27
Thấy anh em cà khịa nhau không nhỉ. Có anh em nào rành kĩ thuật thông não em xem Khung gầm, động cơ, hộp số, cảm giác lái con này có ngang hay hơn X7 không ạ. Chứ em test drive X7 thì mê đắm, lái rất phấn khích đạp phát là dính lưng. Riêng cái màn hình full digitail cùng cần số pha lê là em thấy X7 hơn em Lexus này rồi

Hạng D
11/7/16
1.683
1.974
133
Kiểu một dạng của văn hóa đổ lỗi mà.
Vd kiểu như ko tán được gái thì sẽ tự an ủi là gái đẹp thường là cave, xây nhà to thì là buôn mai thúy. Đa phần là ít ai tập trung nâng cao bản thân để đáp ứng vận động xã hội, mà là đổ lỗi cho xã hội vì mình bị cạnh tranh.
Hay đó a ! Vậy a cầm 9 tỷ trong tay anh mua xe gì ? Mua con 570 này hay lại đắng đo về giá để mua GLS, X7 ??? rẻ hơn 3 tỷ....rồi lại phán mình thông thái và khôn hơn thiên hạ a :) :) :) !

• Like
Reactions: tenxo
Hạng F
6/9/18
7.371
16.342
113
35
Chủ tịch cty e đang đi con này,, mấy sếp thì đi GX,, LC,, mấy bác cho e lời khuyên có nên nói ctich bán xe này mua X7 hay GLS cho thông thái ko ạ,,,e thì đảm bảo thông thái rồi vì đang đi xe Wave và ko mua LX vì có muốn mua cũng ko đủ tiền,,,

• Like
Reactions: trantuan1101
Tập Lái
2/10/13
36
37
18
Khi bạn mua GLS, X7 thì bạn giàu, nhiều tiền.
Khi bạn mua Lx570 chính hãng thì bạn...thừa tiền.
Khi bạn trả thêm gần 2 tỷ cho mấy cái option body của bản Trung Đông thì chỉ đơn giản là bạn thừa nhiều tiền và bạn...thích thế.

Các ông biết X7, GLS sang xịn mịn thì chắc là những người có 9 tỏi mua LX570 họ ko biết?

• Like
Reactions: Định Nguyễn
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.578
11.834
113
HCM
Thấy anh em cà khịa nhau không nhỉ. Có anh em nào rành kĩ thuật thông não em xem Khung gầm, động cơ, hộp số, cảm giác lái con này có ngang hay hơn X7 không ạ. Chứ em test drive X7 thì mê đắm, lái rất phấn khích đạp phát là dính lưng. Riêng cái màn hình full digitail cùng cần số pha lê là em thấy X7 hơn em Lexus này rồi
Chủ LX570 thường không lái mà ngồi sau. Dàn treo khí nén của 570 êm tới say xe nếu không quen. Và quan trọng là độ...ổn định.

• Like
Reactions: Định Nguyễn
Hạng C
5/1/07
972
386
63
53
Nó được chuộng là vì thương hiệu và giá bán của máy 5.7. Đơn giản là đại gia họ thích, càng mắc càng thích và hơn nữa họ là người thừa tiền chứ không hẳn là nhiều tiền nữa!

Mua Mer mua Bim đôi khi còn góp chứ Lexus thì hầu như trả thẳng!

Thêm 1 điều không thể phủ nhận là cầm LX 570 chạy về vùng sâu vùng xa thì mạnh dạn chứ cầm con GLS hoặc X7 thì đôi khi xót và không an tâm, đơn giản là lỡ có sự cố gì thì khó kiếm hãng hoặc đại lý hỗ trợ lắm, còn LX thì cũng như toyota thôi, đại trà!!!! Chỉ mỗi tội nó bán mắc nên người nghèo như em thấy ghét thôi :D
Giá nó cao thì phụ tùng của nó cũng cao theo tỷ lệ thuận với giá thôi. Nên đâu phải cứ vô gagra nào cũng sẳn phụ tùng đúng đời xe đâu bác. đâu phải món nào cũng có, dều chờ nhập hết à. Nên con nào cũng thế, chả ai lấy mấy con này đi offroad chủ yếu người ta thích cái form, rộng rãi, êm ái, chạy bốc mạnh, sang trọng.

• Like
Reactions: tenxo
Hạng B1
26/10/20
88
20
8
29
X7 méo có cầu chậm khoá vi sai :) con này thì cũng coi là lăn cu đơ bản sang (riêng tên tuổi x7 thiệt đã rồi cụ)

Hạng C
30/4/16
964
363
63
Nhiều ng sẽ mua GLS450 hay X5 hơn 4 tỉ mà xe vẫm to đẹp rộng, còn nhiều mg vẫm mua LX570 vì nó bề thế sang đúng ý dân mình.