Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
pavilon nói:
Lại tin cá tháng tư, mở ra toàn thấy chứng thôi đâu thấy xe đâu???

Sao lại cá tháng Tư hả bác? Tin về Giải thi đấu nằm trong cả 1 Bản tin 30p nên mình phải canh me mới xem được.
Do E chỉ làm công việc phóng viên, không biết Ban Biên tập sắp xếp trình tự tin thế nào nên không thông báo cụ thể cho các bác được.
Tuy nhiên, Bản tin tối nay thì E biết trình tự trước, sẽ update lúc 18h để các bác tiện theo dõi.

@Pavilon: E không có thói quen nói dối đâu. Bác nói thế E buồn lắm.

@Ludwig: Bác có thể chờ xem trên Youtube được không? E khá busy, vả lại làm sao E in DVD cho tất cả mọi người được ạ.
Bác đừng giận E nhé! E rất vui khi thấy bác quan tâm đến chương trình. Chúc bác vui!

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon
ocsen nói:
pavilon nói:
Lại tin cá tháng tư, mở ra toàn thấy chứng thôi đâu thấy xe đâu???

Sao lại cá tháng Tư hả bác? Tin về Giải thi đấu nằm trong cả 1 Bản tin 30p nên mình phải canh me mới xem được.
Do E chỉ làm công việc phóng viên, không biết Ban Biên tập sắp xếp trình tự tin thế nào nên không thông báo cụ thể cho các bác được.
Tuy nhiên, Bản tin tối nay thì E biết trình tự trước, sẽ update lúc 18h để các bác tiện theo dõi.

@Pavilon: E không có thói quen nói dối đâu. Bác nói thế E buồn lắm.

@Ludwig: Bác có thể chờ xem trên Youtube được không? E khá busy, vả lại làm sao E in DVD cho tất cả mọi người được ạ.
Bác đừng giận E nhé! E rất vui khi thấy bác quan tâm đến chương trình. Chúc bác vui!

@Ốc Sên
Không việc gì bác phải lăn tăn cả.. Việc thím làm là quá hay rồi nhé...

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
Hi các bác. Tin về "Giải thi đấu âm thanh xe hơi" tối nay sẽ nằm trong Phần 3, Bản tin tối FBNC.
Như vậy khoảng 20h20 các bác hãy bắt đầu ngồi vào TV nhé!

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
Em mới được xem bản tin ngắn gọn và rất súc tích của bác Ốc Sên tối nay , bài trả lời phỏng vấn của bác Kế cũng rất hay - như một tay chơi âm thanh thực thụ !
Hâm mộ hai bác quá!