Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
em canh các bác xuống PT em có mặt được không các bác,cái khoản gala dinner,dancing biển,fahison mẫu ngắn dài......
là em gop sức được nà????

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Bác Thuy Binh, Bác Ural đi luôn đê, có gì anh em trợ giúp lẫn nhau mà, OS thì được cái đoàn kết lắm, nhất là mấy lần lún lầy, gác cầu... anh em đều xúm vô chỉ trỏ, rồi chụp hình, chém gió...còn khoản cổ vũ chủ xe nữa chứ, đoàn kết đến thế mà các bác lo giề

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ tuandang: xuống PT gặp giao lưu luôn
Chuẩn bị lên đường các bác ơi, now em ra xe đây.

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
TOY nói:
Bác Thuy Binh, Bác Ural đi luôn đê, có gì anh em trợ giúp lẫn nhau mà, OS thì được cái đoàn kết lắm, nhất là mấy lần lún lầy, gác cầu... anh em đều xúm vô chỉ trỏ, rồi chụp hình, chém gió...còn khoản cổ vũ chủ xe nữa chứ, đoàn kết đến thế mà các bác lo giề

đi chưa, cho e mượn cái xe độp tập thể dục thể sinh tí đi :D

Hạng C
13/10/09
670
317
63
F1racer nói:
Mita nói:
Thông báo, sắp đến giờ chiếu phim, xin quí vị ổn định chỗ ngồi.
Đề nghị những người đang đứng phía trước ngồi xuống, em ngồi ê mông mà không dám đứng dậy đây nè.

Chúc Các Bác lốp cứng đá mềm!
Chưa mà bác! Bác mua vé chợ đen ở đâu mà có sớm thế:D
Hy vọng lần này có nhiều chiên da chụp ảnh đi theo nên xem hình cũng đỡ ghiền các bác nhể:)

Khổ quá, em nghe đồn phim này hay nên xếp hàng mua được cái vé lại không có số ghế nên phải đi lót dép ngồi từ trước để hóng hình của các Bác.
Bác đã "lỡ miệng" nói là có nhiều chiên da đi theo chụp hỉnh rồi đấy nhé, không có nhiều hình đẹp thì em sợ các Bác về bị lột da chiên luôn đó.;):D

Hạng C
13/10/09
670
317
63
TUANDANG nói:
em canh các bác xuống PT em có mặt được không các bác,cái khoản gala dinner,<span style=""color: #ff0000;"">dancing biển,fahison mẫu ngắn dài...... </span>
là em gop sức được nà????
Bác ơi, nếu có thế thật thì xin các Bác nói nhỏ thôi không em sợ PT kẹt xe bữa đó, vì mấy ông này đi ốp trên núi mấy ngày nên "đói", về mà thấy ngắn với dài là "đâm" kinh lắm.

@ Bác Lơ: Em gửi sđt cho Bác rồi mà không biết Bác nhận dc chưa? vì là lần đầu tiên em vào hộp thư nên không biết gửi đi được không.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Giờ này chắc mấy lão đang ngồi chém gió đây. Chúc mấy lão tìm được con đường tử tế như ý muốn nhé, mưa cách nay 2 hôm ở Di Linh lớn lắm, hy vọng cũng ngấm được một ít :)

Status
Không mở trả lời sau này.