Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
Con Taycan vs con audi E-tron đó có hãm kg anh :p :p :p :p
Audi E-tron thì chuẩn thật.
Nó đẹp hệt 1 chiếc xe xăng.
Nhân tiện phải nói bác là em ko hiểu lắm;
Cũng ko tưởng tượng ra nổi là:
Em đã chính mắt thấy 1 chiếc E-tron biển số lăn bánh đàng hoàng, màu đỏ, chạy ở VN.
Nó sạc làm sao nhỉ??

• Like
Reactions: Cá Nhỏ
Hạng D
26/3/18
1.480
2.151
138
32
Audi E-tron thì chuẩn thật.
Nó đẹp hệt 1 chiếc xe xăng.
Nhân tiện phải nói bác là em ko hiểu lắm;
Cũng ko tưởng tượng ra nổi là:
Em đã chính mắt thấy 1 chiếc E-tron biển số lăn bánh đàng hoàng, màu đỏ, chạy ở VN.
Nó sạc làm sao nhỉ??
Tại bọn xe điện nó thích kiểu thiết kế theo tương lai thôi. Chứ nó làm mấy mẫu như giờ vẫn đc mà anh. Xe điện thường thì lỗ sạc ở bên cửa trước dưới cột A đó .
Nhìn Ford làm Mustang E mà chảy nước miếng. Nói về độ sang trọng thì chắc kg ai qua đc bọn Đức. Kể cả Tesla chỉ là ng đi đầu chứ nội thất nhìn kg đc mượt như bọn Đức

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
Tại bọn xe điện nó thích kiểu thiết kế theo tương lai thôi. Chứ nó làm mấy mẫu như giờ vẫn đc mà anh. Xe điện thường thì lỗ sạc ở bên cửa trước dưới cột A đó .
Nhìn Ford làm Mustang E mà chảy nước miếng. Nói về độ sang trọng thì chắc kg ai qua đc bọn Đức. Kể cả Tesla chỉ là ng đi đầu chứ nội thất nhìn kg đc mượt như bọn Đức
Nhưng mà đa số xe điện vẫn cứ trông đần đần, vì nó nhẹ hơn xe xăng nên chế tạo hình hài nó cứ sao sao ấy. Thôi kệ, sau này giá tốt hơn tí là cứ thế mua thôi.

Hạng D
26/3/18
1.480
2.151
138
32
Nhưng mà đa số xe điện vẫn cứ trông đần đần, vì nó nhẹ hơn xe xăng nên chế tạo hình hài nó cứ sao sao ấy. Thôi kệ, sau này giá tốt hơn tí là cứ thế mua thôi.
Phải đần đần rồi từ từ cải tiến mới bán đc hàng chứ anh. Giờ ng mua xe điện là quan tâm tới Pin chứ kiểu dáng chưa phải thứ thiết yếu như xe xăng. Sau này nâng cấp Chút chút rồi lên giá tiếp kkk

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng B1
18/10/19
52
53
18
32
Giờ cứ nhìn thấy mẹc là em lại nghĩ tới em Hiền Hồ :rolleyes::D