Hạng D
27/9/05
1.706
1.830
113
nam kì hoàn thành thì chỉ đỡ hơn thôi chứ vẫn kẹt bởi không có trục đường nào song song với võ thị sáu, ah cho em hỏi xe tải có bị cấm lưu thông k chứ nếu k thì thôi rồi lượm ơi hic

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51
Các cụ nhá nhá vụ WB, không làm đường thoát nước nữa, thấy dân có vẻ sợ thế là tổng tấn công ngay lập tức. Cầu mong các bác ấy chỉ đạo làm thật sự quyết liệt, làm thật nhanh, mùa mưa tới rồi mà cù cưa thì khổ lắm.

yad confirmed
Hạng B2
16/6/04
174
55
28
cherry house
Các pác nhà ta treo bảng thông báo cấm lưu thông đường Bùi Hữu Nghĩa Q.BT (đào đường) mới đau chứ. Pác nào ở chung cư Mỹ Phước mau mau đem xe gửi khỏi khu vực đó nhé, nếu ko từ đây cho đến 31/12/2009 chỉ cho xe nổ máy, chạy vòng vòng chung cư thui.

Các bác chú ý nhé : Đi qua ngã 5 (Trần Quang Khải, Bà Lê Chân, Nguyễn Phi Khanh, Nguyễn Hữu Cầu) kẹt xe còn nặng hơn Ngã 3 HBT-TQT và ngã 4 HBT,LCT,PĐP vì tại ngã 5 này chẳng bao giờ thấy bóng dáng mấy anh xx. Do vậy, khi kẹt xe ỡ ngã 5 thì .... đợi còn lâu. Đường nhỏ cảnh rạp Văn Hoa thì chỉ đi được cho xe 2B, đọan sát Văn Hoa rẽ ra đường Bờ Kè thì đã có quy họach cho Cầu Bông 2 đó, tuy nhiên vì nó giải tỏa chưa xong nên cầu Bông 2 cũng khựng luôn, giờ đâu đi được đường này. Theo tôi, nếu các bác nào ở bên kia trục đường Trần Quang Khải (phía sát kênh Nhiêu Lộc) thì chỉ còn cách này là hợp lý : Các bác cứ theo trục Hai Bà Trưng đi qua 2 điểm nóng là ngã 3 HBT-TQT và HBT-LCT-PĐP (chỗ này có thể kẹt nhưng có ông an cũng có thể giải quyết được). Vừa qua khỏi cầu Kiệu các bác rẽ phải vào đường bờ kè luôn. Chạy theo đường này để qua cầu Trần Khánh Dư mới là thóat ! Cầu Trần Khánh Dư giờ to, không kẹt xe nữa. Chúc các bác may mắn !!!

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51
Pác Cọp chính xác, chỉ có cung đường đó là nhẹ nhất.

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51
Chiều nay dãy lô cốt Hai Bà Trưng- Trần Quốc Toản ngã rạp, bên trong không một bóng người, chắc người dân bực quá "bão" .

Hạng B1
6/8/08
72
1
6
Các bác đi đường lưu ý mấy cái bảng đang dựng giữa đường. Hôm rồi em vừa đến ngã tư Lý Chính Thắng – NKKN thì cái bảng bị gió thổi ngã ngang, may mà em đạp thắng kịp chú không thì ăn đủ rồi. Cũng may k có con xe nào bám đuôi chứ không chắc phải gọi bác LIBERTY. He he

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113
Tiền đầu tư thiếu??? Đến mức không thể qua TV thông báo trước cho người tham gia GT liệu định, chứ kiểu thiên lôi giáng thế kia, thì đúng là y như Từ Hải. Mà chừng bao lâu nữa thì hết lô cốt nhỉ? Chứ nghe có bác nào ấy bảo dự án này làm xong là bị quá tải> Ngập, dzị hông lẽ lại đào nữa sao??