Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
dân mình vẫn phải giải quyết đống xe tồn kho đời cũ giá cao mà thế giới nó đi mẫu mới lâu rồi :mad:

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Cũng dễ hiểu thôi bây giờ xe Kia cũng đã có vị thế nhất định trong lòng người tiêu dùng VN là Thaco lại bắt đầu chơi chiêu. Model cũ thì sao, vẫn bán chạy mà. Thỉnh thoảng ốp thêm ít gỗ vào nội thất rồi lu loa lên là xe đã ở 1 đẳng cấp mới sang trọng hơn kèm theo tăng giá bán. Lúc nào ế quá lại giảm phát 100 củ dân lại nhào vô mua ầm ầm. Các bác thấy em có thuộc bài ko :D

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Cũng dễ hiểu thôi bây giờ xe Kia cũng đã có vị thế nhất định trong lòng người tiêu dùng VN là Thaco lại bắt đầu chơi chiêu. Model cũ thì sao, vẫn bán chạy mà. Thỉnh thoảng ốp thêm ít gỗ vào nội thất rồi lu loa lên là xe đã ở 1 đẳng cấp mới sang trọng hơn kèm theo tăng giá bán. Lúc nào ế quá lại giảm phát 100 củ dân lại nhào vô mua ầm ầm. Các bác thấy em có thuộc bài ko :D
Anh THACO lỡ nhập đống máy về rồi, phải xài cho hết thôi.
Còn lý do sao chưa đổi là do đã lỡ nhập và KIA SORENTO bán quá ế... Nên muốn có all new về thì anh em đâm đầu vào mua hết máy cũ đi (như Toy có vụ kỹ sư Thạch và mấy cái máy mốc meo ở cảng Hải Phòng ấy)

Hạng D
23/8/08
3.165
1.849
113
45
Tẩy chay xong qua chơi với Toy và Hon à :D, tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa đó nha :D
Gặp HD Thành Công chưa bác, ít ra họ cũng mang chưa phải đẳng cấp tối đa nhưng cũng tạm ok về VN rồi (San, Genesis, Elantra (cần chờ con sport nữa là ổn)).

Hạng D
30/11/10
3.974
59.735
113
Thường chiêu này là clear stock đó bác, nếu vậy vài thàng nữa là có xe mới về! Khả năng cũng sẽ có 1 đợt giảm giá sâu
tẩy chay mạnh mẽ, tiền cả đống bắt dân xài đồ lỗi mode; các ông TH còn đạo đức nữa không?

Hạng B1
21/10/16
87
83
18
39
Xe mới lấy có được trả lại để nâng cấp không?????????????????????