Hạng B2
18/4/14
499
722
93
TPHCM
Hnay bác đi buôn Đôn ok k?
em đi buôn đôn thanh hà, cũng ko có gì đặc sắc: vé vào cổng 40k 1 người
1. Ăn uống: a.cơm lam gà nướng thì gà bở như gà công nghiệp, ăn chán hơn gà nướng tối qua ăn ở quán Tài, cơm lam thì cũng ngon; b. Heo rừng nướng ăn cũng tạm
2. Thuyết minh giới thiệu về buôn đôn: anh phải yêu cầu lễ tân kêu người thuyết minh nha (cái này miễn phí, nhưng cô dân tộc khá nhiệt tình nên bx em có lì xì thêm)
3. Cưỡi voi, giá 70k/ người. Cưỡi cho biết, cũng ko có gì đặc sắc, nói đi 15phut, nhưng thực ra đi có 1 vòng chút xíu thôi
4. Đi thuyền độc mộc trên sông serepok: đi thuyền máy chứ ko phải chèo tay nên em ko đi, hình như vé cũng 70k/ người
5. Còn mấy thứ linh tinh như cầu treo, thác nước cũng chán lắm.
Em đi lúc 8h sáng từ BMT, đến 9h thì đến nơi, chơi bời , ăn trưa xong 12h thì hết cái chơi nên về BMT ngủ trưa. Chiều qua làng cafe Trung Nguyên chụp hình, uống cafe đen 81k/ly, mắc quá. Hôm qua vào thiên đường cafe Mêhyco cũng rộng giá cafe đen chỉ 12k/ly

Hạng B2
18/4/14
499
722
93
TPHCM
Em vừa đi chiều nay. Hic chẳn thấy có gì chơi cả. Chỉ có mua vé vô cổng 40k rồi mua thêm vé cưỡi voi 200k 2 người lớn 1 trẻ em. Đi 200m rồi ra đi về rất chán. Từ trung tâm thành phố đi vào mất 45km mà chỉ có vậy
anh còn chán hơn em nhỉ :p.

myh confirmed
Hạng B1
31/12/13
71
130
33
Con tôi nói đừng dẩn nó len đây nữa, hichic. Tối cả nhà ăn phở khô gia lai, 40 k tô , cũng tạm. Sau do len roof top MT u cafe roi ngủ. Cam giac không biet đi đâu. Chắc mai đi hồ Lak.

Hạng B2
18/4/14
499
722
93
TPHCM
Con tôi nói đừng dẩn nó len đây nữa, hichic. Tối cả nhà ăn phở khô gia lai, 40 k tô , cũng tạm. Sau do len roof top MT u cafe roi ngủ. Cam giac không biet đi đâu. Chắc mai đi hồ Lak.
nay em cũng đi hồ lak

Hạng D
5/5/15
1.248
4.473
113
Em lên đó định ở lại 1 đêm thì mướn ks ở khu nào vui bác nhỉ?
Xin lỗi bác giờ em mới online trả lời bác. KS em cũng hổng rành, sang chảnh thì có Sài Gòn - Ban Mê còn bình thường thì Dakruco, còn bình dân thì loanh quanh khá nhiều. Chúc bác vui! :)