Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Quá hợp lý. Nên về SG từ tối hôm trước giao lưu 1 đêm, hôm sau chỉ chuẩn bị lên tầu đỡ cập rập

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Thực đơn như vật theo em thấy là ok rồi đó các bác,vấn đề còn lại là "hành tiêu ớt tỏi" & kỹ thuật xào nấu nữa là chúng ta có một bữa tiệc thịnh soạn các bác ợh.Hành trình từ Buôn ma thuột đến lúc STF lên tàu Hoa Sen thì các bác nhường quyền cho AE SFC SG thiết kế.
Kế hoạch chi tiết cụ thể AE SFC SG sẽ bàn bạc soạn thảo rồi đưa lên đây thời gian sớm nhất,từ đây đến đó còn lâu mừ.

Em chỉ cầu trời sao cho tàu Hoa Sen vần còn hoạt động đến hết năm sau,khi mà Đại off diễn ra tại miền bắc.

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
hunguyen123 nói:
...... cầu trời sao cho tàu Hoa Sen vần còn hoạt động đến hết năm sau,khi mà Đại off diễn ra tại miền bắc.
em thít tự lái ra miền Bắc àh :D:D:D

Chi hội phó SFC
hunguyen123 nói:
Thực đơn như vật theo em thấy là ok rồi đó các bác,vấn đề còn lại là "hành tiêu ớt tỏi" & kỹ thuật xào nấu nữa là chúng ta có một bữa tiệc thịnh soạn các bác ợh.Hành trình từ Buôn ma thuột đến lúc STF lên tàu Hoa Sen thì các bác nhường quyền cho AE SFC SG thiết kế.
Kế hoạch chi tiết cụ thể AE SFC SG sẽ bàn bạc soạn thảo rồi đưa lên đây thời gian sớm nhất,từ đây đến đó còn lâu mừ.

Em chỉ cầu trời sao cho tàu Hoa Sen vần còn hoạt động đến hết năm sau,khi mà Đại off diễn ra tại miền bắc.

OK Bác nguyễn ơi , em nhường lại toàn quyền các bác định đoạt từ buôn mê thuột đấy . Bác cho em cái time chót SFC phải có mặt tại Buônme để em revised lại cái lộ trình .

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Đồng ý với bác LOVE SANTA, AE trong này sẽ lo set up lịch trình và noi ăn ở cho các bác những các bác phải cung cấp những thông tin sau :

1, Danh sách người đi , kèm theo trẻ em bao nhiêu tuổi để đặt phòng.
2. Các có ý thích gì về ăn uống k?
3. Có các nhu cầu giải trí khác k? ( ăn chơi, nhảy múa ...)
4. Chương trình đại off ae đã đồng ý thống nhất chưa đê biên soạn lại thành văn bản mời gọi tải trợ.

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
Teo_GM nói:
hunguyen123 nói:
...... cầu trời sao cho tàu Hoa Sen vần còn hoạt động đến hết năm sau,khi mà Đại off diễn ra tại miền bắc.
em thít tự lái ra miền Bắc àh :D:D:D

BÁC GIỐNG EM THẾ EM THÍCH CÁI LỊCH TRÌNH HÌNH QUẨY SỐ 8 BAN ĐẦU CỦA BÁC LOVE THẾ, EM THUỘC DẠNG ĐI ÍT NÊN CỨ HAM ĐI MONG MUỐN ĐƯỢC HỌC HỎI BIẾT NHIỀU HƠN, HUHUH...!!!
(EM VẪN CHIẾN cap ĐẤY Ạ, CHẠY THẾ TỐN NHIÊN LIỆU GẤP ĐÔI CÁC BÁC SANTAFE, NHƯNG MANG TINH THẦN CỦA sfc)

Last edited by a moderator: