Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Loa chuẩn phải có nhạc hay

Tập Lái
18/8/06
40
0
6
RE: Loa chuẩn phải có nhạc hay

Ko bít có fải bác SDT bề từ Ò sang ko nhể ??? Nếu ko fải thì em xin nỗi nhé :):)

Hạng B2
5/12/06
166
1
0
www.SonNga.com

Trích đoạn: vutung_com

làm tí nhạc.....bay đi....bay gãy cánh í....nhạc này.....chưa dủ đô

thể loại này e có , nhưng nặng quá , mấy hôm nay e ko làm cách nào upload lên được

Hạng B2
5/12/06
166
1
0
www.SonNga.com

Trích đoạn: dtsfan

Ko bít có fải bác SDT bề từ Ò sang ko nhể ??? Nếu ko fải thì em xin nỗi nhé :):)

yes sir , bên này các bác mod đối xử tử tế nên e chăm chỉ chơi bên này hơn . Chứ bên kia các bác ý thích " chèn ép " quá . e lên Net để Fun chứ ko phải để " làm việc ' mà lúc nào các bác cũng bắt phải như là đi họp quốc hội , nên đâm ra e thấy " chán như con gián "

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Trích đoạn: SonNga.com

Trích đoạn: dtsfan

yes sir , bên này các bác mod đối xử tử tế nên e chăm chỉ chơi bên này hơn . Chứ bên kia các bác ý thích " chèn ép " quá . e lên Net để Fun chứ ko phải để " làm việc ' mà lúc nào các bác cũng bắt phải như là đi họp quốc hội , nên đâm ra e thấy " chán như con gián "
Bác post những cái này vào ngoài lề đi Bác hay Cà fê xuyên việt ấy sẽ không sao cả.nếu bài của Bác có nhiều người tham gia thì sẽ không bị xóa đâu.
Còn vấn đề 2 Bác trao đổi trên vì vấn đề tế nhị hi vọng các Bác không tiếp tục tranh luận nhé
Chúc Các Bác luôn vui với OS