Hạng B2
27/3/23
147
125
43
VF7 thiết kế đẹp
VF5 còn khuyến mãi 30tr lúc đầu, thì VF7 chắc cũng được 50-70tr, cộng thêm miễn phí trước bạ thì cũng ổn

Hạng D
29/3/16
1.999
2.643
113
46
Bạn tui đẩy con CX5 đi lấy con em băm tư. Đầu tư điện mặt trời ốp mái sân thượng. Xe 2b đổi sang EV hết. Sau thời gian, than thở trên Phây hội VF..... "Sau sự cố cảnh báo cháy, thoát thân nhanh và nhiều trải nghiệm đáng nhớ, giờ cục sắt không còn nhúc nhích nữa". Là LS không biết anh ta có ý định bảo vệ quyền lợi cho thân chủ chính mình không nữa.
Ở VN hiện tại thì xe xăng muôn năm. Đi xe điện cứ phải canh xem bình còn bao nhiêu điện. Mỗi lần đi chơi xa lại phải xem chỗ đó sạc thế nào, trên đường sạc ở đâu,… rách việc. Bạn mình ở Mỹ chạy Tesla còn quên sạc 1 vài lần đành đi uber đi làm. Nên mấy cái xe điện ở VN xem cho vui chứ 10 năm nữa may ra mới mua khi trạm sạc nhiều, công nghệ pin phát triển hơn có thể chạy được quãng được xa hơn, sạc nhanh hơn

Hạng B2
1/4/19
164
178
46
Giá tốt. Xe đẹpm hàng ghế sau rộng quá. Nhà có 2 xe thì 1 xăng 1 điện cũng được

Hạng C
10/2/09
834
1.075
93
Hiện tại bạn tui sạc pin khó - vì taxi nhiều chiếm nhiều quá
Lên DALAT chơi may có mấy a Taxi nhường cho - mà 3h sáng đang ngủ KS phải ra rút ra
Thế này đúng là khổ vl, nhiều khi mấy ông ấy cũng nghĩ: đúng là ko có cái ngu nào như cái ngu nào.

• Like
Reactions: Khanhngo2212