Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Lốc lạnh mondeo

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
nhà em CHUYÊN PHỤ TÙNG FORD rất mong được phục vụ các bác ạ! cụ nào cần thì pm cho em nha! em sẽ phục vụ các bác chu đáo ạ 0977488671. giá cả hợp lý chất lượng thì bên em có 2 loại xịn chính hãng và hàng zin tháo xe! rất mong được các cụ os ủng hộ ạ
Thì bác nói đại lốc lạnh là bao nhiêu đi...sao em dị ứng kiểu ưỡm ờ này quá!
Nếu thật sự hàng bác tốt giá cạnh tranh thì anh em ủng hộ kiểu như bên box KIA, MSFC ủng nhà Mast vậy...còn nói kiểu lập lờ, giá thì ở trên trời thì...bác tìm diễn đàn khác vậy!

Tập Lái
4/8/12
37
14
8
E mới đạp phanthiết về. Hôm qua gara nén ga thêm!?? Jờ chạy vẫn nóng kinh.có 9iều tốc độ cao 90, 100 thì lạnh (nhưng hơi hơi) , khi dừng thì như lò sấy :(. Thêm hiện tượng tua máy cí lúc tự dưng lên >3000 dù đường đang bằng phẳng, e cũ k đạp ga, thay thắng jì cả...hoang mang quá các bác...

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
em tin là bác chưa ghé bác Tạo.. em được bác Phan tèo rới thiệu, và.. Thôi thì có bệnh thì vái tứ phương, em tin là bác Tạo fix triệt để cho bác vụ này, chúc v2 bác mau khỏi bệnh, bớt nóng nảy...

• Like
Reactions: vespaitalia
Tập Lái
4/8/12
37
14
8
em tin là bác chưa ghé bác Tạo.. em được bác Phan tèo rới thiệu, và.. Thôi thì có bệnh thì vái tứ phương, em tin là bác Tạo fix triệt để cho bác vụ này, chúc v2 bác mau khỏi bệnh, bớt nóng nảy...
Bác cho e xin dt, địa chỉ cụ thể bác Tạo ạ. , mai or mốt e phải cố sửa gấp, xe e là xe cày :(..

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Bác cho e xin dt, địa chỉ cụ thể bác Tạo ạ. , mai or mốt e phải cố sửa gấp, xe e là xe cày :(..
Vì em kg muốn public số dt ng khác lên đây nên em PM bác rồi bác nhé, nếu bác đi các chỗ khác mà fix kg đc thì bác thử ghé lên đó coi sao,

Tập Lái
19/11/13
23
0
8
Ngoài HN thì em vào mấy chỗ, toàn các cao thủ nhưng Giá thì bao la, từ 5.5tr-25tr (ặc). Có cả một Bác trên Hồ Tây báo giá 8tr nhưng là Lốc Cam 2nd. Cuối cùng em that ở chỗ quen, hết 13.3tr cả công vs, mát sun cờ him và im thít, ko biết có bền ko thôi