Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
Thấy các pác có LOGO gắn lên đuôi đẹp quá, làm sao để có được mấy pác.

[:O] Các pác không chịu chỉ em, em tự scan rồi in ra được ko nhỉ ?

Hạng D
4/8/09
2.536
45
48
qua bên box thông báo xin bác ơi.. Vài ngày là gửi tới tận nhà ạ..

Bác hỏi ở đây 1 hồi thế nào giang hồ cũng vào đẩy giá lên vài triệu/bộ (trong đó có em)

Hạng B2
21/5/13
107
0
0
từ năm ngoái lô gô mới phản quang đẹp lắm đấy bác, qua bên thông báo xin xỏ đi ạ

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:D thank sờ lót các pác. Em đã lót dép bên đó xin ăn rồi ạ. Không bít chừng nào mới bố thí cho em

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Em ở Vũng Tàu, từ khi đăng ký đến khi nhận đc là 3 ngày. Bưu điện mang tận nhà luôn

Hạng D
14/8/11
4.168
88.454
113
osurio nói:
:D thank sờ lót các pác. Em đã lót dép bên đó xin ăn rồi ạ. Không bít chừng nào mới bố thí cho em

Cụ đã post trên đó thì khoảng trong vòng 2 tuần sẽ nhận ( giao tận nhà )!!!
Nhà cháu không đồng ý với cách đặt vấn đề của cụ ( dòng đen đen )!!!! Diễn đàn OS, Công Ty Ô TÔ Xuyên Việt trân trọng cấp miễn phí lo go OS cho các thành viên diễn đàn để các members dễ dàng nhận biết, chào hỏi, giúp đỡ........... nhau ( không phải bố thí ) . Quan điểm cá nhân của nhà cháu là một khi gắn Lo Go OS lên xe thì cũng nên coi như một biểu tượng để .... luôn chấp hành nghiêm chỉnh luật pháp, thân ái giúp đỡ bạn đường , cư sử đúng mực .... để đảm bảo an toàn cho chính mình và giữ uy tín cho diễn đàn ( chứ không phải gắn một đồ chơi ... được bố thí ).
Từ nhỏ đến giờ nhà cháu cứ luôn thẳng thắn!!Xin cụ bỏ quá nếu đụng chạm làm cụ buồn nhé!!!

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: laptran
Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Em biết là bác thẳng thắn nhưng em hiểu là chủ thớt chỉ fun khi viết từ "bố thí"
mazda6. nói:
osurio nói:

Nhà cháu không đồng ý với cách đặt vấn đề của cụ ( dòng đen đen )!!!! Diễn đàn OS, Công Ty Ô TÔ Xuyên Việt trân trọng cấp miễn phí lo go OS cho các thành viên diễn đàn để các members dễ dàng nhận biết, chào hỏi, giúp đỡ........... nhau ( không phải bố thí ) . Quan điểm cá nhân của nhà cháu là một khi gắn Lo Go OS lên xe thì cũng nên coi như một biểu tượng để .... luôn chấp hành nghiêm chỉnh luật pháp, thân ái giúp đỡ bạn đường , cư sử đúng mực .... để đảm bảo an toàn cho chính mình và giữ uy tín cho diễn đàn ( chứ không phải gắn một đồ chơi ... được bố thí ).
Từ nhỏ đến giờ nhà cháu cứ luôn thẳng thắn!!Xin cụ bỏ quá nếu đụng chạm làm cụ buồn nhé!!!

Hạng B2
21/5/13
107
0
0
vầng chắc là hiểu lầm thôi ạ. Nhưng cũng rất cám ơn bác chienthang đã tặng lô gô cho các thành viên, tiện thể bác chienthang cho em 1 bộ đê, qua đâu lấy được vậy ạ

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
mazda6. nói:
osurio nói:

:D Thành thật xin lỗi các pác, em không cố ý đâu, văn viết cố ý fun thôi. Trong ý nghĩ không bao giờ coi rẻ Logo cả, nếu không tôn trọng thì đã không "đề nghị" (em không viết "xin" nữa nhen) được cấp 1 bộ Logo đâu.