Hạng B2
29/8/15
119
177
43
43
Chào cả nhà,e là thành viên mới.e muốn đăng kí 1 bộ logo thì như thế nào ạh?

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Chào cả nhà,e là thành viên mới.e muốn đăng kí 1 bộ logo thì như thế nào ạh?
Bác vào đây chia sẻ, comment với mọi người. Nếu sau này bác tham gia thêm các hoạt động bên ngoài với ACE chi hội (cà phê, off Ken, off xa, từ thiện và các hoạt động khác). Qua tết sẽ có một buổi Off Tân Niên, lúc đó em sẽ thông báo mọi người tham gia và trao logo GMFC ạ.

Hạng B1
5/2/15
61
21
8
Bác vào đây chia sẻ, comment với mọi người. Nếu sau này bác tham gia thêm các hoạt động bên ngoài với ACE chi hội (cà phê, off Ken, off xa, từ thiện và các hoạt động khác). Qua tết sẽ có một buổi Off Tân Niên, lúc đó em sẽ thông báo mọi người tham gia và trao logo GMFC ạ.
Gần tết lu bu quá không ghé bác HT nhận logo hẹn khi nào off em nhận luôn nha bác. Cám ơn bác nhiều

• Like
Reactions: Vinh_Phongluu
Hạng B1
31/7/14
91
76
18
44
Bác cho hỏi các hoạt động của chi hội thế nào? làm sao tham gia? em là mem mới cũng tài mới rất mong được tham gia để :
1. Nâng cao kiến thức o bế vợ 2.
2. Nâng trình lái lên tí (em ít đi xa lắm)

Rất mong bác giúp đở !

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Gần tết lu bu quá không ghé bác HT nhận logo hẹn khi nào off em nhận luôn nha bác. Cám ơn bác nhiều
Bác liên lạc em rồi sắp xếp qua lấy, chắc HT lượn rồi. Off tân niên thì đang bóng bàn.