Hạng C
10/9/12
824
22
18
Nơi mình thích
Re:LỜI CÁM ƠN CHÂN THÀNH ĐẾN AE S.O.S & BÁC CÁ MẬP

Ôi hạnh phúc biết mấy tình đồng đội. nghe mà sướng rơn cả người. Bác Cá Mập number one
.

Hạng D
24/11/10
1.050
10
38

Cám ơn bác Cá mập lần nữa nhé....vì đã giúp đồng đội của e

Tinh thần SOS của OS

Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.

Cá mập trên cả tuyệt vời!!!

Em chưa phải chính thức là SOSer nhưng coi đây như là nhà. Hôm mùng 3 em cũng tập cứu được 1 quả hết bình vì quên tắt đèn pha rồi bỏ đó hơn 3 tiếng... Khi quay lại đề thì tèo téo teo. Có bác hàng xóm chạy qua nhà em bảo nhờ em giúp. Em bảo em không rành sửa chữa chỉ có chạy thôi. Bác ấy bảo bác âý biết em là SOSer vì thấy hình em sanh hoạt với các bác SOSer offline. Thế là em phải ra tay. May là chỉ là vấn đề bình. Em có sẵn bộ sạc nhanh nên chỉ 15 phút là xe kia lại nổ giòn giã!!! :D
Em đăng kí làm SOSer được chưa Tư Lệnh ơi!:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/2/12
597
11
0
70
TP.HCM

xegicungme nói:
Cá mập trên cả tuyệt vời!!!

Em chưa phải chính thức là SOSer nhưng coi đây như là nhà. Hôm mùng 3 em cũng tập cứu được 1 quả hết bình vì quên tắt đèn pha rồi bỏ đó hơn 3 tiếng... Khi quay lại đề thì tèo téo teo. Có bác hàng xóm chạy qua nhà em bảo nhờ em giúp. Em bảo em không rành sửa chữa chỉ có chạy thôi. Bác ấy bảo bác âý biết em là SOSer vì thấy hình em sanh hoạt với các bác SOSer offline. Thế là em phải ra tay. May là chỉ là vấn đề bình. Em có sẵn bộ sạc nhanh nên chỉ 15 phút là xe kia lại nổ giòn giã!!! :D
Em đăng kí làm SOSer được chưa Tư Lệnh ơi!:D
Quá siêu rồi còn chần chờ gì nữa mà không gia nhập S.O.S