Hạng C
13/8/07
558
2
18
Bác nào có sở thích nhảy dù và mê cảm giác mạnh vào đây đăng ký học nhé!
http://www.clbhkphianam.org/?kz=show&ArtID=344
- Học phí trọn gói: 3,1 triệu đồng (bao gồm học phí 2 triệu; tiền hội viên 400 ngàn/năm; 700 ngàn chi phí cho trang thiết bị những lần nhảy dù trong năm 2009).
- Thời gian đào tạo: 2 tháng (chỉ học vào chiều thứ 7 và Chủ Nhật).
Nhảy từ máy bay trực thăng (độ cao khoảng 1.000m). Với độ cao này, chỉ cần sức khỏe bình thường là nhảy thoải mái vì chỉ khi nào độ cao trên 4.000m thì mới đòi hỏi sức khỏe tốt.
Em có người nhà làm trong này nói họ còn nhận hồ sơ đến 10/3 đấy các bác ạ!

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Em có gọi điện hỏi thăm thông tin về lớp học này rồi vẫn còn tiếp tục chiêu sinh, hôm qua bác hailua_dichat có tham gia lớp học này. Bác cho anh em xin 1 số thông tin cảm nhận về lớp học ạ :D

Hạng C
13/8/07
558
2
18
@bác bomdien: Hôm khai giảng em không đến được bác ạ! Vụ học này em canh me từ khóa 1, đóng tiền rồi mà lu bu hoài chưa đi được. Lần này phải quyết tâm học thôi.

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
Máng trượt ở CV nước Đầm Sen em còn chả dám chơi, liệu em có dám đứng từ độ cao 1000m nhảy không ta? Hay là nhìn xuông một cái là tè mịa nó ra quần? Liệu học xong bản lĩnh của em có lên được tí nào không ta?

Em đang tưởng tượng đứng trước cửa trực thăng đây... Kinh quá.

Hôm trước chơi tàu lượn ở ĐS, lúc tàu đang đứng ở đỉnh dốc, chuẩn bị thả dốc, em xuýt nhảy ra ngoài, may có cái ngoàm giữ lại không em nhảy ra ngoài rồi đấy.

@Tiến sỹ Đào lỗ: Em đang nhờ bác hai lúa order cái camera để gắn lên mũ rồi quay "phin" coi chơi...sợ nhảy ra khỏi máy bay thì "nhắm tịt" mịa nó mắt thì mất sướng:D

Mà các thầy nói mấy member mới nhảy thì đk an toàn rất cao....vô coi mấy cái clip quay mấy khoá trước nhảy dù tròn thì em thấy "khg biết sủ dụng mấy cái BỈM mới mua vào việc gì nữa":)

Bữa nào xuống Q6 alo bác uống cf nhá

Hạng C
5/2/07
781
4
0
46
còn đăng ký đươc ko bác ơi e đăng kí với e ghiền cảm giác này lắm bác ạ ! Có die để dzợ cho gã hàng xóm e cũng hcịu hehehe

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/3/08
994
24.994
93
chốn hoang liêu tiêu sơ
điều kiện học như thế nào vậy các bác, cận thị có được học khong?
máy bay chở mình nhảy là loại nào vậy?dù sủ dụng là loại nào, có phải loại chiến lợi phẩm thời VNCH không?
em cũng máu nhảy dù lắm, nhất là nhảy dù tròn.