Hạng B1
12/2/11
61
0
0
Braveman nói:
Lỗi gì ah? Lỗi là các bác có bật xi nhan khi rẽ nhưng khi vừa đánh lái vào đường nhánh xi nhan tự động tắt, xxx sẽ lấy cớ là các bác ko bật đèn tín hiệu nên bắt
Em nghĩ CSGT không tệ như vậy đâu. Thiếu gì lỗi mà phải ăn bẩn vậy.

Hạng C
14/2/09
789
6
18
48
Khi đèn đỏ thì mình có được quẻo phải theo đường nhánh không các bác? hôm trước em tới ngã tư này gặp đèn đỏ, dừng lại cho chắc ăn, đợi đèn xanh mới quẹo phải theo đường nhánh.

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon
Ngày nào em cũng từ đây quẹo ra (công ty em nằm trên LCT), đa số thấy là do thiếu xi nhan do trả lái bị tự động tắt. Còn ở đây được rẽ theo đường nhánh, đèn đỏ cũng được rẽ luôn.

Hạng D
11/1/11
2.356
2.413
113
Earth
geodynamic nói:
Braveman nói:
Lỗi gì ah? Lỗi là các bác có bật xi nhan khi rẽ nhưng khi vừa đánh lái vào đường nhánh xi nhan tự động tắt, xxx sẽ lấy cớ là các bác ko bật đèn tín hiệu nên bắt

có đấy Bác, đoạn Võ Thị Sáu rẽ vào đường nhánh qua NKKN xxx hay canh me vụ này lắm.

Hạng D
18/11/10
1.063
14.722
113
4BVN nói:
Khi đèn đỏ thì mình có được quẻo phải theo đường nhánh không các bác? hôm trước em tới ngã tư này gặp đèn đỏ, dừng lại cho chắc ăn, đợi đèn xanh mới quẹo phải theo đường nhánh.
:cool::cool:

Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
Bác cứ thế này nên tụi xxx nó bắt nạt! Cứ thấy đúng là đi, có gì mà sợ. Nếu thổi vào thì cương quyết chiến đấu tới cùng theo tinh thần OS
4BVN nói:

Hạng D
21/9/10
1.945
11.206
113
4BVN nói:

Nếu đường nhánh nằm sau đèn giao thông, bác phải chờ đèn xanh.
Ví dụ: ngã tư Trần Quốc Thảo - Võ Thị Sáu, trên đường Trần Quốc Thảo hướng ra quận 1

Nếu điểm xuất phát của đường nhánh nằm trước đèn giao thông, bác không cần tuân theo đèn giao thông đó.
Ví dụ: ngã tư NKKN-Võ Thị Sáu, NKKN-Lý Chính Thắng.... 

geodynamic nói:
Braveman nói:
Suy nghĩ bác trong sáng ve :D . Em mới bị vụ này xong . Bị xong ngày nào cũng thử lại xi nhan cũng đều bật lại khi vừa lấy cua xong