Hạng B2
10/3/10
149
3
18
HCM
shoptructuyen.vn
Re:Lý do các bác đến với Previa Club và đến với Previa !!!

Em đọc bài thường nhưng pass của em ko vô forum được hic, giờ mới cố vào hihi.

Em vẫn chạy chiếc 95 và xe em ko có super charge hihih.

Hạng B2
26/6/12
482
54
43
Hóc Môn, TPHCM

Mỗi lần zô pre club là e phải cân nhắc, j` mỗi lần zô xem xong, nguyên ngày hình ảnh previa cứ lỡn vỡn, chạy ngang PP hok lúc nào hok ngó zô!@@!nhỏ bạn gái nó nói e mê pre hơn nó mà!em đang dụ "nhà tài trợ chính" ở nhà e cho múc...haiZz!có lần đi thay nhớt ở PP, thấy em Pre màu trắng!? chắc của bác Sinbad?!làm tối đó con bồ nó giận e,nó nói chắc e quen con nhỏ nào biệt danh previa!:D

Hạng B2
9/1/10
294
13
18

kissintran nói:
Mỗi lần zô pre club là e phải cân nhắc, j` mỗi lần zô xem xong, nguyên ngày hình ảnh previa cứ lỡn vỡn, chạy ngang PP hok lúc nào hok ngó zô!@@!nhỏ bạn gái nó nói e mê pre hơn nó mà!em đang dụ "nhà tài trợ chính" ở nhà e cho múc...haiZz!có lần đi thay nhớt ở PP, thấy em Pre màu trắng!? chắc của bác Sinbad?!làm tối đó con bồ nó giận e,nó nói chắc e quen con nhỏ nào biệt danh previa!:D
Vậy là bạn gái bác ghen với V2 của em rùi :D:D

Hạng B2
26/6/12
482
54
43
Hóc Môn, TPHCM

herosinbad nói:
kissintran nói:
Vậy là bạn gái bác ghen với V2 của em rùi :D:D
Còn em thì "ghen" với bác!:D:D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Vậy tính ra chúng ta đến với em nó hoàn toàn tự nguyện!
Đừng kêu ca nữa nhé!

Em thì 2 đứa nhóc, 1 đứa bệnh nên đi xe phải nằm. Cần 7 chỗ rông, lên xuống tiện, có thể mở sẵn cửa xe. Chốt 3 em pre, sienna, oddysey. S và O thì k hợp cho bà cả lắm. Chốt lại còn P. Vậy là e kết duyên với e nó.
Em cưới em nó bên Nhất Tâm Q6, sính lễ mất 1t1 để cưới e nó. Thủ tục đăng ký kết hôn 10tr cả thuế TB.
1 thời gian em lên cho e nó dàn focal bên bác Dũng.
Giờ thì hoàn toàn hài lòng vì em nó phục vụ e và bà cả và F1 khá chuẩn.

Em thì 2 đứa nhóc, 1 đứa bệnh nên đi xe phải nằm. Cần 7 chỗ rông, lên xuống tiện, có thể mở sẵn cửa xe. Chốt 3 em pre, sienna, oddysey. S và O thì k hợp cho bà cả lắm. Chốt lại còn P. Vậy là e kết duyên với e nó.
Em cưới em nó bên Nhất Tâm Q6, sính lễ mất 1t1 để cưới e nó. Thủ tục đăng ký kết hôn 10tr cả thuế TB.
1 thời gian em lên cho e nó dàn focal bên bác Dũng.
Giờ thì hoàn toàn hài lòng vì em nó phục vụ e và bà cả và F1 khá chuẩn.

Tập Lái
25/4/13
38
1
8

e đọc bài thì tháy ạ

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Lâu quá em không vô PC. Em vẫn còn 1 chiếc Pre.
Chắc năm nay em làm 1 chuyến xuyên Việt. Em đi cày đây