Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Màn hình 1 Din Captiva. Help......

Hạng D
Tình cờ em ghé ngang qua website http://www.autodvdgps.com và thấy bán nhều loại 1Din, 2Din... và đồ chơi cho xe, nhiều loại, nhiều tính năng và giá khá tốt. Nhưng phải cái site này của mấy anh Trung Quốc, ko biết có bị xí gạt ko nữa. Bác nào đã mua trên này rồi vào tư vấn em với.
Nếu website này làm ăn uy tín thì khi ship về VN ngoài tiền vận chuyển, THUẾ sẽ được tính như thế nào?

Nếu ở VN chỗ nào bán mấy món như này thì các bác chỉ giúp em với.
Em xin cảm ơn ạ.
Màn hình 1 Din Captiva. Help......

Last edited by a moderator:
Hạng D
Re:Website này bán nhiều cái hay và rẻ quá, có bác nào mua trên này chưa giúp em với...

Em muốn lắp cái 1Din trên kia vào chỗ hộp để đồ dưới màn hình thông tin (hình chữ nhật màu đỏ) trên xe Captiva, để lắp Camera de. Em hài lòng với dàn CD 6 đĩa và dàn loa theo xe vì nhu cầu nghe nhìn của em thường thôi, nên em muốn giữ lại.
Thanks các bác.

Hạng D
Re:Website này bán nhiều cái hay và rẻ quá, có bác nào mua trên này chưa giúp em với...

binchip33 nói:
@DvDKNY: Bác có thể tham khảo thêm ở đây: http://www.otosaigon.com/forum/m1183373.aspx

Vâng. Cảm ơn bác. Nếu làm hoành tráng như thế thì hơi tốn lúa. [8D][8D] Vả lại em cũng ko có nhu cầu cao cấp thế đâu ạ. Em chỉ cần 1 màn hình 1Din gắn vừa khít cái hộc để đồ đó dùng cho Camera de mà thôi.:D
Có nhiều bác tư vấn cho em màn hình thụt thò 1 Din, nhưng loại này em thấy ko tiện vì khi thò ra nó che mất màn hình đa thông tin ở trên.[8|][8|]
Cảm ơn các bác.:)

Hạng B1
30/9/08
90
0
0

Loại màn hình 1 Din giống phía trên thì e đang có.Bác quan tâm thì PM cho e

Bác cứ nhân lên 75% nữa ạ. em cũng mua hàng trên mạng bị một vố đau bà cố. Bác cứ mua nhưng nói hãng bên đó báo giá với ông DHL là khoảng 20$ - 30$ là được đừng cao wá là Bác xỉu lun đó.Chúc Bác chọn được hàng ngon

Hạng B2
2/2/05
199
0
0

Chào bác, trước đây tôi cũng đã định làm phương án như bác, tuy nhiên sau khi cân đi nhắc lại thì thấy không nên, vì cái hộc chỗ bác định gắn ấy, nó nông lắm, lắp vào nó vẫn thừa ra ngoài nhìn rất xấu, hỏng cả cái bộ mặt đẹp đẽ của em Cap. Thứ nữa, chi phí cũng không phải rẻ. Tôi thành thật khuyên khác nghiên cứu cái Super Captiva. Cái màn hình không thôi cũng không đắt hơn cái DVD 1-din của bác đâu.

Chúc bác sớm có camera de như ý !

Hạng B1
30/9/08
90
0
0

E có cái này cho bác tham khảo nè

Hàng Taiwan bác ạh
DVD/VCD/Mp3/Tivi luôn ạh.Màn hình lật 7''