Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Màn hình 1 Din Captiva. Help......

Hạng B2
5/9/08
367
3
18
53
Re:Website này bán nhiều cái hay và rẻ quá, có bác nào mua trên này chưa giúp em với...

Dàn âm thanh trên Cap đây ạh

Hạng C
9/2/09
500
22
18
Re:Website này bán nhiều cái hay và rẻ quá, có bác nào mua trên này chưa giúp em với...

minhat nói:
Dàn âm thanh trên Cap đây ạh

Bác minhat ah, em tính chuyển màn hình hiển thỉ xuống dưới chỏ ngăn cuối ( chổ mồi thuốc ), sau đó mình lắp DVD 2 din vô chổ màn hình thị củ đó, cộng với 2 màn hình sau lưng 02 ghế . bác thử báo giá xem để em biết đường cân đối tài chính nhé bác ( nhớ là giá trọn gói : thiết bị và công lắp đặt luôn nhé )

Hạng B2
25/9/08
474
0
0
61
Miền đất hứa

có loại dvd 1din kết hợp màn hình cuộn 7'' của FUKA : kết hợp các chức năng DVD, VCD, CD, TV, MP3, MP4, USB. SD CARD, IPOT, BUETOOT, GPS , giá lại mềm nữa các bác tìm hiểu xem sao ?

KMC confirmed
Hạng B2
7/9/05
270
7
18

chair_man nói:
E có cái này cho bác tham khảo nè
Màn hình 1 Din Captiva. Help......

Màn hình 1 Din Captiva. Help......

Hàng Taiwan bác ạh
DVD/VCD/Mp3/Tivi luôn ạh.Màn hình lật 7''

bộ này bao nhiêu vậy bác? cửa hàng bác ở đâu ạ?

Hạng D

tuanit184 nói:
Bác minhat ah, em tính chuyển màn hình hiển thỉ xuống dưới chỏ ngăn cuối ( chổ mồi thuốc ), sau đó mình lắp DVD 2 din vô chổ màn hình thị củ đó, cộng với 2 màn hình sau lưng 02 ghế . bác thử báo giá xem để em biết đường cân đối tài chính nhé bác ( nhớ là giá trọn gói : thiết bị và công lắp đặt luôn nhé )

Chỗ màn hình đa thông tin và cái hộp để đồ bác chỉ gắn được màn hình LCD, hoặc đầu 1Din thôi. [8D]Phía sau nó là 1 miếng sắt to đùng. [8D]

Hạng B2
25/9/08
474
0
0
61
Miền đất hứa

thì phải chấp nhận chế lại em nó rồi, thì mới đẹp được.

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53

Thanh sắt phi sau là khung chịu lực đấy bác àh, nếu muốn lắp 2 Din thì phải cắt nó và hàn lại kiểu chữ U thì mới lắp được. 
Nếu bác muốn giữ lại CD6 đĩa thì chỉ có cách gắn màn hình vào hộc bảng hiển thị thông tin, còn bảng này sẽ chuyển xuống phía cần số - thay mặt dưỡng này, còn đấu phát thì tùy bác nhưng chỉ có chổ gác tay giữa hai ghế trước là thuận lợi nhất. 
chúc bác lựa chọn ưng ý. 
Thanks

Tập Lái
4/8/08
9
0
0

em cũng dang nghien cứu cho con cap của em lam giong nhu chiec super 1 mang hình chinh roi doi ban hien thị xuống dưới chổ moi thuốc . em thât không biêt gắn loại nào ? chi phi tron gói là bao nhieu ? bác nào biet thi tư vấn giúp . em tp hcm 0909220082

Hạng B2
25/9/08
474
0
0
61
Miền đất hứa

sao bác không sài loại 1din tích hợp sẵn màn hình cho nó tiện?