Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi màn hình 2 Din cho 318i

Tập Lái
2/3/07
22
0
0
BÁC GẮN MÀN HÌNH ĐẸP QUÁ. HẾT BAO NHIỆU CHO MỖI CÁI VẬY BÁC. CHO MÌNH XIN ĐIỆN THOẠI LIÊN LẠC NHÉ
CÁM ƠN BÁC

Hạng B2
13/10/08
135
13
18
longthinhaudio nói:
em vừa làm em này Các Bác tham khảo nhé .....!
Em này thường chỉ làm 1 Din thui...!
màn hình 2 Din cho 318i
màn hình 2 Din cho 318i
màn hình 2 Din cho 318i

Quá đẹp !!!
Em cũng định lắp màn hình 2Din cho con 318i của em. Bác cho em hỏi cái mặt dưỡng là do bác tự chế hay đặt mua của nhà sản xuất khác mà đẹp quá vậy bác?

Hạng B2
25/3/07
129
0
0
Các bác nghiên cứu cái này, đừng hỏi em đặt hàng ở đâu nhé, em lượm được tấm này trên mạng

Hạng B2
13/10/08
135
13
18
CarPark2009 nói:
Các bác nghiên cứu cái này, đừng hỏi em đặt hàng ở đâu nhé, em lượm được tấm này trên mạng
Dạ cái này thì quá đẹp rồi, em cũng đã "ngâm cứu", nhưng màn hình này độ phân giải thấp bác ạ, em mua cái Kenwood độ phân giải megapixel, có Bluetooth, có cổng USB.. giờ còn thiếu cái mặt dưỡng .

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Rosso nói:
CarPark2009 nói:
Dạ cái này thì quá đẹp rồi, em cũng đã "ngâm cứu", nhưng màn hình này độ phân giải thấp bác ạ, em mua cái Kenwood độ phân giải megapixel, có Bluetooth, có cổng USB.. giờ còn thiếu cái mặt dưỡng .
Mặt dưỡng chế nhẹ nhàng, không khó khăn gì đâu .
CarPark2009 nói:
Zin của em nó vẫn vừa vặn và đẹp hơn chứ bác

Đúng là hàng zin thì khỏi chê ! Đời mới nhất là màn hình sờ luôn (hình như bộ kít này là Retrofit DK4 Navigation /DVD)
Nhưng mỗi cái tội ... giá chát lắm :(
Em check rồi, rẻ nhất về đến VN , thuế má xong cũng tầm trên 3,000 Euro mới đau .

Xài hàng Non-OEM với xe BMW thì .... hên xui lắm .

Hạng B2
13/10/08
135
13
18
Đúng là cái zin của nó thì vừa vặn và quá đẹp rồi. Vấn đề là giá như bác Hải Chiến nói. Lâu rồi em có xem một cái cũng giống cái này, giá ở UK là 1700 GBP, em bỏ ý định mua luôn :D