Hạng D
22/1/06
1.041
282
83
hòn ngọc viễn đông
RE: Màn hình DVD ốp trần và âm thanh CAPTIVA

Cái này em chưa có dịp hỏi chỗ bảo hành nên không dám có ý kiến.Nhưng nếu chỉ đơn thuần dởi hộp bảngthông số, mà không can thiệp sâu chi tiết vào hệ thống board mạch thì em nghĩ không sao chứ nếu phải đấu nối.....Sẽ gặp rắc rối lúc bảo hành.

Tập Lái
14/10/07
30
0
0
Hồ Chí Minh

Nhưng cho tớ hỏi chút, dời bảng hiển thị thông số xuống rùi thì chỗ trống đó có lắp đc màn hình 2DIN ko?

Tập Lái
4/5/07
4
0
0

Em có hỏi ở tiệm về loa SUP rồi,gắn ở sau ghế phụ,nhìn cũng dược,nhưng tiếc cái là phải tháo cái hộp đựng đồ lặt vặt ra,hiệu gì nó nói e cũng không nhớ vì nge nó lạ lắm mà nó nói là hàng của Anh,biết có phải vậy không nữa,giá 2tr2,em thấy cũng hơp lý.em đồng ý với bác quanpham là CAP cao wá,de rất khó nên nếu vậy mà gắn màn hình ốp trần vào là khỏi thấy ở đằng sau luôn,nhưng trước sau gì cũng phải gắn.Còn cái hộc o dưới bảng đồng hồ thông số thì em hỏi thằng bán hàng nó nói không có gắn đầu DVD được nên em phân vân,chưa biết gắn vào đâu nữa,nó nói muốn gắn thì phải khoét cái hộc cho rộng ra thì mới gắn vừa,em nghe xót xe wá(xe mới mà!!).

Hạng D
22/1/06
1.041
282
83
hòn ngọc viễn đông

Không cần khoét gì đâu bác,em thấy nhiều xe gắnđầu DVD 01 din màn hình cuộn rồi mà,em còn chứng kiến quá trình gắn xe người ta.Bác yên tâm đi,sub gắn gầm ghế thì gọn nhưng công suất sẽ thấp,nếu bác muốn công suất lớn hơn thì phải dời sub ra sau.Trên OS này có bác Vdtducthuan cũng post hình lên rồi đó,bác check lại bài đó nghen.