Hạng B2
28/1/15
265
211
43
34
Cái giá làm em ...giật mình! Em nghĩ họ sẽ sớm về nước thôi, dân Việt chắc ít người thích chơi nổi!
Có cho vui đất vui nước chứ bác, ít ra thì cũng có SR chính hãng để mắng vốn

Hạng C
8/7/13
608
15.581
93
Cái giá làm em ...giật mình! Em nghĩ họ sẽ sớm về nước thôi, dân Việt chắc ít người thích chơi nổi!
Giá thực tế của e này bên Ý là ngang ngửa hoặc nhỉnh hơn 1 tí so vs Ferrari nên e ko ngạc nhiên so vs giá nêu trên. :D
Nó là xe làm hoàn toàn thủ công chứ ko phải dạng siêu sang dây chuyền, Maserati đc xem chung chiếu vs Ferrari FF. Là lớp siêu xe gia đình. :)
Nếu a tìm hiểu kĩ về hãng xe này, và quá trình chế tạo và chế tác 1 chiếc Maserati tại quê hương của nó. A sẽ hiểu tại sao nó có giá ngang ngửa vs những người đồng hương ý như Lambo, Fer v..v..

Giám đốc thiết kế hãng Maserati khi phát biểu đã từng nói 2 câu mà khiến e nhớ hoài:
_"Bạn khó có thể tìm 1 chỗ để cốc thoải mái trên chiếc Ferrari, nhưng vs chiếc Maserati, bạn có tới 4 chỗ để cốc" :)
_"Đây ko phải là chiếc xe bạn mua để đi làm và coi như 1 phương tiện. Bạn mua nó để nuông chiều và tự thưởng cho bản thân mình" :cool:

E là 1 người đam mê xe hơi, từ nhỏ e đã mê xe và tìm hiểu rất nhiều loại xe. Maserati là 1 trong những hãng gây ấn tượng nhất đối vs e. Lambo và Ferrari là 1 niềm đam mê vs tất cả thanh niên.
Nhưng nếu muốn sở hữu e muốn sở hữu:
1 con Maserati vs Logo đinh ba gợi nhớ thần biển Poseidon
hay
1 em Wiesmann vs Logo con tắc kè đặc trưng của hãng :D

Tập Lái
18/1/16
46
291
53
Ma Se Ra Ti
Từ Ý Đại Lợi
Cập Cảng Sài Gòn
Giá từ 5 tỷ!

Tập Lái
17/12/15
17
6
3
72
range rover 5-7 tỷ ở sài gòn nhiều như chó con thì mấy chiếc này cũng thường thôi.