Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Đi đâu cũng nghe anh Rio rêu rao vụ này. Bên Sadora có giao hợp đồng có pháp lý rồi. Họ xây từ từ vì cam kết đến cuối 2017 mới giao nhà mà. Mua bên đây để giữ chỗ ngon 1-2 năm nữa về sống chứ không cần giao gấp nha anh. Hạ tầng chưa hoàn thiện thì chẳng vội về. Mỗi người mua có mục tiêu khác nhau. Mà nhờ họ làm từ từ, không thu tiền mà nhà em vừa giữ chỗ được bên đó vừa tận dụng được tiền mua 2 căn Lex, bán chốt lời 10% giá trị căn bên Sadora đó. Em không thần thánh cái ông ala gì bên đó nhưng mà nhờ ổng tà tà mà em dễ thở. Sao anh phải hốt?
Giờ là tháng 9/2016 rồi mợ. Mà Sadora mới lú lên kiểu đó thì 4 tháp có xong kịp 12/2017 ko?
?

Hạng F
8/8/06
6.456
21.425
113
40
Giờ là tháng 9/2016 rồi mợ. Mà Sadora mới lú lên kiểu đó thì 4 tháp có xong kịp 12/2017 ko?
?
Sao ko kịp bác. Phần thân 20 tầng tương tương 20 tuần. Hoàn thiện tầm đó nữa. Dư xăng.

Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
239
6.852
93
Ủa, anh chưa biết scandal của Sala năm nay ah ?

Nhà ko có giấy cho phép bán của Sở XD và ko bank nào chịu cấp bảo lãnh :(
Chưa thấy quan tài chưa đổ lệ đây mà, cứ đi rêu rao ba cái tin đồn nhảm kiểu này pháp chế nó lôi ra toà yêu cầu bồi thường toàn bộ thiệt hại thì anh ra công viên VCP trải chiếu ngủ mãn đời nhỉ

• Like
Reactions: Baotruc2408
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Chưa thấy quan tài chưa đổ lệ đây mà, cứ đi rêu rao ba cái tin đồn nhảm kiểu này pháp chế nó lôi ra toà yêu cầu bồi thường toàn bộ thiệt hại thì anh ra công viên VCP trải chiếu ngủ mãn đời nhỉ
Thì mình hỏi thôi mà. Gì mà làm quá lên vậy? Kinh :D

Hạng B2
19/4/16
139
607
93
?
Em không phải dân kỹ thuật nên em không rành nhưng mà em chấp nhận trễ 3-6 tháng, chờ hạ tầng bên này đồng bộ rồi về ở, không chịu cảnh bơ vơ. Những người mua Sala đa phần đều như vậy. Họ có lựa chọn của họ. Đặt 1 ít tiền để đó đặt chỗ. Phần còn lại mang đi làm ăn, đến khi mệt thì dừng, mang tiền về đóng bên đây là vừa đẹp. Không thể áp đặt tư tưởng giao nhà nhanh là mong muốn của tất cả được anh ạ.

À, em vừa là mợ vừa là cậu tại vc và em của em dùng chung nick :)

Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Mà em nghĩ nên trả thớt này lại cho Masteri. Không bàn về Sala nữa vì mỗi người mua những dự án khác nhau có mục đích khác nhau. Em hỏi mấy bác trên đây tư vấn dùm em có nên mua Masteri không ạ? Hay có bác nào có căn giá rẻ bán em. Em muôn mua căn 2pn nằm ở các lốc phía sau TTTM, em sợ các căn gần metro

Hạng B1
18/2/16
67
232
33
38
Mà em nghĩ nên trả thớt này lại cho Masteri. Không bàn về Sala nữa vì mỗi người mua những dự án khác nhau có mục đích khác nhau. Em hỏi mấy bác trên đây tư vấn dùm em có nên mua Masteri không ạ? Hay có bác nào có căn giá rẻ bán em. Em muôn mua căn 2pn nằm ở các lốc phía sau TTTM, em sợ các căn gần metro
Bao nhiêu là rẻ Bác hỉ :)

Status
Không mở trả lời sau này.