Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
29/8/07
8.005
26.845
113
Người ta đang hứng khởi sắp được nhận nhà mấy anh cứ vào kêu rút củi, thoát hàng...Mấy anh ác quá.

• Like
Reactions: lucsi
Tập Lái
16/3/15
1
46
13
47
Anh...Anh à, anh về nhà ngủ rồi mơ mộng tiếp đi anh nhé kkkk
Bèo nhất bây giờ phải chênh 200 (hơi bị hiếm) ... Nhưng riêng em có 5 căn bán giá gốc và chênh 100 chẹo thôi, từ T1 - T4:3dcuoigif:
kakaka, chúc mừng bác có được hàng giá tốt, căn đẹp thì chênh 200trieu cung được mà.

Tập Lái
11/4/16
2
112
28
Mấy anh đầu cơ hồi đầu chạy gần sạch rồi, chỉ còn mấy anh nhu cầu ở thật đợi chắc chắn giao nhà mới mua, nên phải chịu giá cây cổ thụ còn hơn đóng tiền ko biết nó có làm nhà hay ko :D, mấy anh này ko quan tâm rút củi & nước lạnh vì mục đích để ở thật. Mấy anh yên tâm ở vài năm đến khi đường tàu đi vào hoạt động bán kiểu gì cũng lời thêm khúc bự nữa.

Tập Lái
8/8/16
8
38
13
:3duongbiahutthuoc:gốc cũng nhiều loại gốc lắm. Ví dụ gốc căn cỡ bác Ba văn mua T2 đợt đầu 4x thì cũng là gốc :D
Thì đó...thấy ae rần rần thoát hàng, tháo chạy, giá gốc...Mềnh cũng tìm hiểu nhiều ca & rút ra được kn
khá bất ngờ.
P/S: Thằng TDI này làm giá hay...Tùm lum giá gốc...Để thằng thấp muốn thoát cũng ko xong...Thằng trên cũng bán ko được...Để nó còn ra cái An Phú lùa gà giá cao nữa chứ...Vậy chứ bà con vẫn mua và mừng thầm : Mua được Giá Gốc của CĐT hy vọng lướt sóng kiếm chênh lệch :3dcuoi:

Hạng B2
28/7/16
150
888
93
49
Túm lại là có bác sale nào có hàng chênh lệch 100trieu cho các căn T2 (03,04, 06, 08,09) thì báo giúp em, em mua để cho thuê cũng dc.
Cùng nhu cầu! các em seo inbox cho mình nhá! miễ nói thách, chào giá thật thì tính !

• Like
Reactions: dusito
Hạng C
4/5/13
700
3.942
93
Thì đó...thấy ae rần rần thoát hàng, tháo chạy, giá gốc...Mềnh cũng tìm hiểu nhiều ca & rút ra được kn
khá bất ngờ.
P/S: Thằng TDI này làm giá hay...Tùm lum giá gốc...Để thằng thấp muốn thoát cũng ko xong...Thằng trên cũng bán ko được...Để nó còn ra cái An Phú lùa gà giá cao nữa chứ...Vậy chứ bà con vẫn mua và mừng thầm : Mua được Giá Gốc của CĐT hy vọng lướt sóng kiếm chênh lệch :3dcuoi:
:3dchongchong: Sắp reset giá gốc rồi bác ơi

Status
Không mở trả lời sau này.