Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh
Chào các bác quan tâm đền Matitz.

Tui nghe nói là có Matitz máy 1.0, số tự động, nhập khẩu nguyên chiếc từ Hàn Quốc. Về đến giá là 15K u-ét-đê. Những chiếc đầu tiên đã được đặt hết và sắp về đến VN.

Trong Club "Matitz" có bác nào biết chi tiết hơn không, cho tui biết với, tui đang rất cần thêm thông tin để lựa chọn.

Cám ơn các bác trước.

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16
RE: Matitz 1.0 số tự động

Trích đoạn: colormatiz

Xin phép được thưa với bác là Matitz máy 1.0, số tự động, nhập khẩu nguyên chiếc từ Hàn Quốc không bao giờ có, lý do: xe 1.0 chỉ sản xuất cho thị trường châu Âu. Nếu thông tin của bác "về đến Hà Nội giá là 15K" là chính xác thì múc luôn đi bác ạ!

Ở Nga xe Matiz chỉ có máy 0,8 mới có số tự dộng, đơn giản là máy 1.0 và số tự động không nhét được vào khoang máy.

Hạng B2
20/1/05
138
0
0
Viet Nam

Bác này vào trang này mà xem Matiz 1.0 nhé www.chevrolet.co.uk. Trong đó có mấy loại tha hồ mà xem.

Tập Lái
8/7/05
43
0
0
53
Ha Noi
www.otohanoi.com

"về đến Hà Nội giá là 15K"

Chơi lun đi bác ơi, nếu có thật thì hay đấy...1.0 là em chi xài loại này thôi,(người tình trăm năm) trong HN này thì Matiz là hợp ní nhất, nếu có 1.3 thì càng ok...

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Thưa các bác yêu Matiz:
Tui mới dò hỏi lại thông tin về lô xe Matiz này, nay xin báo thêm để các bác tham khảo (mặc dù tin cũng không được thông lắm).

Matiz 1.0 số tự động, tiêu chuẩn xuất sang Châu Âu, đang tiến hành thủ tục mua bán theo hợp đồng, xe thì phải đến cuối năm mới về đến Hà Nội, giá dự kiến là 15K u-ét-đê.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
55
Việt Nam

Trời ơi thời buổi này ai đi mua xe mà 6 tháng sau mới về đến nhà thì toi à, không quá 2 tháng là có xe chạy rồi bác ơi, mua oto chứ có phải mua máy bay đâu mà bác phải chờ lâu thế, thị trường thì nay lên mai xuống làm sao mà đợi được :D

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16

Trích đoạn: colormatiz
Bác nói thế là không chính xác rồi vì kích thước của hai xe 0.8 và 1.0 là giống hệ nhau (dài/rộng/cao, chiều dài cơ sở & khoảng sáng gầm xe)

Bạn nắm thông số vỏ xe chính xác đấy, mà máy 1.0 to hơn máy 0,8 đúng không??? hộp số tự động to hơn hộp số cơ nhỉ ...

Không rõ lắm nhưng hỏi mấy thằng làm trong servis của daewoo thì bọn nó nói ko có số tự động cho loại 1.0, nguyên nhân như tôi đã nói.

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16

Cái này tớ nhầm rồi, tại mới mấy tháng trước đi với một cô bạn tìm mua xe số tự động mà đi xem Matiz chỉ thấy mỗi loại 0,8 mới có, mà mấy thằng trong servis nó nói thế nên tin sái cổ ... hê hê làm cãi chầy cái cỗi bác mãi ...