Tập Lái
29/9/05
25
0
0
Hình như Garage Bac Nam chuẩn bị xuất xưởng con matiz độ màu bạc của bác nào ý. Tranh thủ lúc no chưa ra đường em dí con xe của em ên trước, hehe. Đi mấy tháng chuẩn bị bán rồi mới dí lên cho oai.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
18/2/06
85
0
0
RE: Matiz nghịch

Ủa xe bác 2 mầu à [8|] hay tại bác chụp khi ở trong lán mầu hồng vậy ?.Cũng đẹp nhưng em ứ khoái cái ống po ở giữa.Trông như xe có đuôi í (bác đừng con rận em nhé, em nghĩ sao nói vậy ).Thiếu logo OS nữa :D.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Bên trong ánh sáng hồng do biển đỏ, phía sau trắng do ánh sáng ngoài nắng mạnh. Nhưng nhìn trong thì màu lại hay hay nhỉ.

Tập Lái
29/9/05
25
0
0

Đố các bác nhìn trên xe em có cai logo nào đấy, chỉ bị dán mỗi cái tem gì ý màu da cam ở đuôi thôi,hi.
Xe em màu trắng mà bác phantan nghĩ ra đủ màu sắc, hay thật.
Các bác cho em hỏi ngu một câu nhé. Xe em nghịch như thế rồi có ai mua ko nhỉ?
Em đang có vấn đề về tiền nong, nửa muốn bán, nửa muốn để lại nghịch cho có anh có em với bác Matizhn,hehe

Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.

Chơi thì chơi tới luôn đê....
Cũng đẹp đấy bác MatizX, nhưng có điều em cũng hổng thĩ cái ống pô ở giữa lắm, nhìn sao sao ý. Thấy sao nói vậy thui, đừng
em các bác nhớ.

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

em thấy bác làm 2 bô thi đẹp hơn, hay bác làm cho lỗ bô vuông vuông hay hình chữ nhật đẹp hơn

Hạng C
15/6/04
821
12
0

phải rồi, chế lại quả bô vuông đi bác, hình thang cạnh ngắn bên dưới ấy, trông hợp lý hơn. Mà hôm qua làm sao mà xe bác bị tháo bung bét ra thế ?:D