Tập Lái
7/1/10
9
0
0
Bác Tonyrd1, con 350z avatar của bác ngon quá, của bác hả?. Em thì em mê con R34 ghê, mà chán cái là tay lái nghịch, với lại nhiều khi chở đồ nhiều nên em phải chọn con Murano.:(

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/1/10
9
0
0
Trời, thì ra bác ở USA, o bang Washington ha bac? Bác cho em hỏi một câu, giữa thang Nissan V6 với Mazda Rotary cái nao đã hơn?. Sao không thấy details về engine gì hết vậy?.

Hạng B2
9/12/09
493
1
0
40
Oto Saigon
Darkcloud nói:
Trời, thì ra bác ở USA, o bang Washington ha bac? Bác cho em hỏi một câu, giữa thang Nissan V6 với Mazda Rotary cái nao đã hơn?. Sao không thấy details về engine gì hết vậy?.

Bác hỏi một câu mà em ko biết trả lời. Hai chiếc của em thì power ngang nhau, em đều kết hai chiếc hết, nhưng chiếc 350z thì vọt đã hơn trong mấy gears đầu, còn chiếc RX-7 thì chạy đã nhất trong mấy gears sau. Chiếc 350z thì có twin turbo, còn chiếc RX-7 thì em đổi lại single turbo, nhưng ko may cho em là trong lúc tune cái clutch bearing bị mòn mà quên check nên tiêu tùng cái máy luôn.

Tập Lái
7/1/10
9
0
0
Toi nghiep em FD3s hong, ma theo em thi bac nen cho em no cai Veilside Fortune body kit di, em nhinh cai bo bodykit do ma thay da thiet, Em thich em FD3s tu khi coi bo phim Initial D, em no bao nhieu hp vay bac theo em nghi it nhat cung tu 300 - 390hp theo hinh cai engine cua em 350z. Benh bac se re vay sao khong dem em Silvia S15 ve ma Drift, nhieu vo thi cang vui
. Ma cung Cam on bac da post ho em 2 cai clip video cua Youtube, em khong biet ranh ve may cai post video do. Cam on nhieu.

Hạng B2
9/12/09
493
1
0
40
Oto Saigon
Darkcloud nói:
Toi nghiep em FD3s hong, ma theo em thi bac nen cho em no cai Veilside Fortune body kit di, em nhinh cai bo bodykit do ma thay da thiet, Em thich em FD3s tu khi coi bo phim Initial D, em no bao nhieu hp vay bac theo em nghi it nhat cung tu 300 - 390hp theo hinh cai engine cua em 350z. Benh bac se re vay sao khong dem em Silvia S15 ve ma Drift, nhieu vo thi cang vui
. Ma cung Cam on bac da post ho em 2 cai clip video cua Youtube, em khong biet ranh ve may cai post video do. Cam on nhieu.

Hai chiếc cở 400whp @ 7psi, cái Veilside Fortune kit đó gần 11k, em ko bao giờ nghĩ tới, theo êm để tiền đó mua thêm một con vợ nữa sướng hơn bác ơi. Em cũng kết Silvia S15 nhưng em này hiếm quá và giá cũng còn rất là cao.

Hạng B2
12/1/10
103
0
0
Quá đẹp ,Biết khi nào VN mới độ đc nhửng chiếc xe đắng cấp như thế