Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Trưởng P.O.C
tuan394 nói:
haobui nói:
A Tuan394 có người tìm. Hehe. Cũng 5x20 luon nhé. :D
Nhà 5 x 20 mình nghĩ binh mặt bằng o khó, chỉ khó là kts thể hiện khâu hoàn thiện thôi phải o haobui.
Đúng rồi a, quan trọng khâu hoàn thiện. Nhưng xử lý cái thang cho đẹp thì công năng kiến trúc mới đc gọi là dễ .

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
ngoinhaxanh nói:
haobui nói:
Ak. NNX vừa comment mà mình ko biêt. Ém hàng nhau quá nha. Xoá số.
:D:D Mai ra AQ e cho lại số mới .
A ko được email, mất 30k của TVAT nhé
Mai ra AQ giờ nào cho em ghé hóng gió với :D

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.416
113
12h trưa a,cứ ra đi, a haobui mời mà, vô thiết kế 3 căn giống nhau.
Tất cả những khách hàng mà tihe61t kế by Haobui thì được uống cafe miển phí 1 năm bảo hành:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM
haobui nói:
tuan394 nói:
haobui nói:
A Tuan394 có người tìm. Hehe. Cũng 5x20 luon nhé. :D
Nhà 5 x 20 mình nghĩ binh mặt bằng o khó, chỉ khó là kts thể hiện khâu hoàn thiện thôi phải o haobui.
Đúng rồi a, quan trọng khâu hoàn thiện. Nhưng xử lý cái thang cho đẹp thì công năng kiến trúc mới đc gọi là dễ .
Thang thì có sẵn trong sách rồi chỉ cần copy & paste là đếm tiền

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.416
113
Blackstorm1317 nói:
haobui nói:
Má, xoá số Blackstorm nữa.
Gì mà mong manh dễ vỡ vậy e?
Hôm cafe nghe ông Tồn nói anh kia toàn lấy mặt bằng trong sách, chiều đi ngang thấy ổng cũng vô nhà sách....lộn tiệm, chắc vô đó mua kinh tố nữ

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/9/08
703
548
93
53
recdecor nói:
RECdecor ơi !!!!!!!!! có người tìm. :D
Chà chà mợ nhiều nghề thế !
@haobui , NNX : em rất rất ngưỡng mộ 2 bác về tài lẫn về " Sắc " hihi , nhưng em làm căn nhà này trên tinh thần là " LÀM NHÀ TRONG GIAI ĐOẠN KHÓ KHĂN " nên cũng thắt lưng buột bụng lắm ah ! Tham vọng và hy vọng của em là tầng trệt làm cái gara đúng nghĩa luôn , chỉ cần 2 phòng ngủ lớn , 1 phòng Baby .... 2 bác thấy được không ah ? Em rất mong 2 bác giúp em ah ! Em xin cám ơn 2 bác và cả nhà rất nhiều ah !
P/s : Mai cafe nhé bác HB ? Sẵn tiện em lấy cái điếu cày điện tử luôn , muốn bệnh rồi !

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
quoc toyota nói:
recdecor nói:
RECdecor ơi !!!!!!!!! có người tìm. :D
Chà chà mợ nhiều nghề thế !
Hi hi, thấy mấy bác kêu nhau em cũng tự xử cho nó máu. Bác chờ mai mốt em thành lập cty rồi lại quăng bom nữa nhé. :D

Status
Không mở trả lời sau này.