Hạng B2
1/2/07
211
0
16
www.vnitpro.com.vn
RE: Máy bắn tốc độ liệu có chính xác ?

Trích đoạn: bombop

máy bắn tốc độ là một thiết bị đo. Là thiết bị đo thì sẽ có thể có sai số. Có thể có sai số tức là không chính xác. Bởi vậy các thiết bị đo cần được định kỳ hiệu chuẩn và kiểm định. Các bác nào có lỡ bị bắn thì cứ bình tĩnh hỏi xem cái súng của xxx đã được hiệu chuẩn chưa :).
Nhưng nói trước là em không chịu trách nhiệm về hậu quả sau đó đâu nhé :D:D:D

Em nghe nói khi cảnh sát bắt tốc độ, nếu bắn từ đắng trước xe mình thì họ thúc tay cầm súng về phía trước, còn bắn sau xe mình thì họ giật tay cầm súng lại, như vậy tự nhiên xe mình sẽ có thêm vài KM quá tốc độ nữa, thậm chí hơn chục, các bác khi bị bắn cũng nên hỏi lại *** có làm thế khi bắn mình hay không. Em cũng không chịu hậu quả sau câu hỏi của các bác đâu nhé :D :D
i

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Chuyện bắn đúng hay sai còn tuỳ người bắn nữa bác à. Máy để chân đế mà còn sai như vậy, huống hồ chi XXX VN mình cầm trên tay và....đã có sẵn tư tưởng săn lùng tài xế! Nếu có bị bắn, bác cứ hỏi thử là..."anh có ghét em hông dzị!?!, xem XXX trả lời bác thế nào. Em nói trước là em ko chịu trách nhậm đâu nhá!:D:D

Hạng B2
3/5/07
201
23
18
Việt Nam

Hik, bác nói thía xxx biết mẹo rùi. Họ "thúc" về phía trước hoặc "giật về phí sau" , Oạch, dân ta chỉ chít thui.

Hạng B2
12/7/08
319
6
0

bạn nào biết chính xác tên, ký hiệu, mã số, hình ảnh...những loại máy bắn tốc độ đó 0 ? Mình sẽ lên Gú-gồ tìm.

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Dễ...Nếu hình không nét là có hiện tượng bị "giật" ..:).!

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
231
63
55

có 1 lần mình coi trên báo ,xxx mua sấy tóc Pro Laser III. không biết bao nhiêu chai 1 cái ??
Em cũng mua 1 cái để kinh doanh , canh xe nào có logo Os sẽ chít với em :D:D:D

Hạng D
29/3/07
1.809
728
113
vnexpress.net

Hèn chi có mấy lần đi thấy đề bản chạy 50 mà các xe cứ 40, 45 nối đuôi nhau, chắc đề phòng *** chơi ăn gian :D

Hạng B2
12/6/08
435
4
18
51

Trích đoạn: Mr.Thiet

Dễ...Nếu hình không nét là có hiện tượng bị "giật" ..:).!

Cháu coi rồi bác ạ, mấy cái máy cầm tay đó chỉ hiện chỉ số tốc độ thôi không chụp hình bác ạ.

@Thưa các bác: theo một kênh thông tin đáng tin cậy thì xxx đang triển khai một phần mềm mã hoá tín hiêu Video của camera thông thường và xử lý dạng ma trận điểm ảnh cho phép phát hiện vật chuyển động và tính được chính xác vận tốc chuyển động của vật đó. xxx đã thực hiện tới đâu là thông tin vẫn còn được giữ kín.

Em nghe cái vụ này buồn mấy hôm nay, từ nay chạy xe thật lành lặn luôn ... em thề.[8|]

Hạng C
10/5/06
749
397
83

Súng bắn tốc độ chính xác 100%

Bác nào hông tin hỏi người sử dụng thử xem!

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
64
www.vnexpress.net

Trích đoạn: euro car

lúc em đi nộp phạt lỗi bắn tốc độ tại Nha Trang, có gặp 1 bác tài xe tải nộp phạt 65/40 Km bảo là nhìn trên đồng hố tốc độ của xe là 55Km/h mà không biết sao súng CSGT bắn ra 65Km/h (giam bằng 1 tháng). Nên trời kêu ai nấy dạ thôi bác.
Cái này là các bác phải cẩn thận nha!Thằng em rể em bị mấy phát thế này rồi nên nó rất cảnh giác.Rồi cũng có lần được chửi tay bo với mấy chú Chim Câu chỉ vi nó khẳng định được tốc độ đang vận hành mà vẫn bị thổi phạt,nó cự liền và đòi xem Hình ảnh,cuối cùng lòi ra là các chú không bắn mà vẫn đọc ra tốc độ như thường.Thế là thằng em em nó chửi bậy luôn,mấy chú kia thì vớt vát:"Đàn ông éo gì mà đanh đá hơn đàn bà!":D