Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.788
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Trưa nay 23/05/12 em nhận được cú điện thoại "báo cáo S.O.S" từ ... otosaigon - bác Hải Lơ: "Bác Tư! Em mới vừa hỗ trợ tình nguyện trên đường Lý Thường Kiệt đây. Một xe chết máy nằm im bên đường, lái xe lúng túng vò đầu bứt tai. Vừa lúc em chạy ngang nhìn thấy. Nghĩ đến các bác S.O.S... em ghé vô hỗ trợ. Mở capo, câu bình đúng quy trình, và...đề máy nổ ngay. Tài xế xe sự cố "cảm động" quá móc...100k bồi dưỡng em!!! Em cười ...và nói : S.O.S của otosaison.com luôn hỗ trợ tình nguyện miễn phí. Chỉ mong bạn bè lái xe luôn cẩn trọng lái xe bằng cả trái tim và nối vòng tay lớn, kết giao bằng hữu cùng xây dựng văn hoá giao thông! Bác tài cám ơn em và cùng cười ...chia tay!"
Nghĩa cử nhỏ của Boss ...à quên Mod otosaigon như anh ấy nói "chuyện nhỏ như ...con thỏ" làm em suy nghĩ ... thầm cám ơn bác carinlife với ý tưởng ...xuất thần, tạo sức lan toả cộng chung với tinh thần "lái xe bằng cả trí tim" của cộng đồng O.S đã giúp ích cho nhiều bạn đường trên đường thiên lý!
Qua chuyện này, em xin mời Mod otosaigon làm S.O.Ser danh dự (cùng bác Mạnh Odessa) để động viên tinh thần Hữu nghị trên đường thiên lý của anh em S.O.S! Cám ơn Carinlife, cám ơn tập thể S.O.S và mong tập thể hữu nghị này ngày càng lớn mạnh!
Các bác nghĩ thế nào?

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
Em không còn gì để nói nữa......sức lan tỏa của S.O.S đến cả MOD Hải lơ......cũng không thể cưỡng lại.......em chỉ biết xin tặng hoa thôi ợ
.....
@: bác Hải: Chúc bác Hải sẽ cứu hộ được nhiều hơn để anh em S.O.S có thời gian đi đá banh:D:D:D:D

Hạng D
2/9/09
2.548
4.978
113
Tp.HCM
Chiều nghe bác Ha Sonata kể, em cũng thấy rất vui. S.O.S chúng ta tuy vẫn là bản Beta nhưng em tự hào là thành viên S.O.S. Tự hào vì hoạt động chung của nhóm cũng như bản thân em: Hoạt động không vụ lợi, không mưu cầu, chỉ có tâm là đủ. Nhưng phải nói thật tất cả anh em S.O.S mình đều có chung một tâm huyết, chung tay xây dựng cộng đồng OSers ngày càng lành mạnh, gắn bó với nhau. Mỗi một bạn đường được chúng ta giúp đỡ khi gặp sự cố,ít nhất họ sẽ có cái nhìn thiện cảm hơn về văn hoá giao thông, biết đâu họ lại về lên mạng vào OS đăng ký làm thành viên S.O.S.

Hạng F
12/9/10
6.652
41.478
113
48
Bà Tó
Chỉ có thể là otosaigon .
Còn chờ gì nữa bác Lơ ? Như anh Lễ nói đi . hehe....

Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
Bác Lơ với tinh thần nghĩa hiệp làm rạng danh S.O.S của otosaigon.com

Hạng D
2/9/09
2.548
4.978
113
Tp.HCM
anhbocau nói:
Hối quá! Chắc bác lơ đang chọn ngày lành tháng tốt, biết đâu bác ấy chọn luôn địa điểm hú anh em S.O.S off ken. Mà bác lơ mà tham gia off vẫn phải áp dụng vương quốc Campuchia đấy nhá :D

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
dathuong nói:
anhbocau nói:
Hối quá! Chắc bác lơ đang chọn ngày lành tháng tốt, biết đâu bác ấy chọn luôn địa điểm hú anh em S.O.S off ken. Mà bác lơ mà tham gia off vẫn phải áp dụng vương quốc Campuchia đấy nhá :D
S.O.Ser đang chờ feedback từ bác lơ