Hạng B2
22/6/11
149
8
18
TP HCM
Chiếc này nhìn hầm hố rất thích. Giờ đọc bài thấy option cũng nhiều dữ càng thích. nếu nhà em rộng chắc ráng sắm chiếc đi cho oách
hi anh. neu co dip a ghe show room ben e de xem xe nhe

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami
Cnoto08: bác có thấy sao chứ em thấy nội thất y chang nhau? Chẳng có cái gì bt50 phai goi ranger bang cụ cả???
Hung-reo: bạn giống ếch ngồi đáy giếng quá.

• Like
Reactions: hakuna.matata
Tập Lái
1/11/13
11
0
1
Cnoto08: bác có thấy sao chứ em thấy nội thất y chang nhau? Chẳng có cái gì bt50 phai goi ranger bang cụ cả???
Em cũng đã ngồi cả hai loại xe, thấy cũng cả như vậy chứ có gì khác biệt lắm đâu.

Hạng B2
21/10/13
499
109
43
41
Phú Mỹ Ford
vâng bác nói đúng rồi em là ếch đang ngồi ở cái giếng Việt Nam mà bác :D

Tập Lái
21/5/14
39
9
8
35
Em này miền trung chạy nhiều lắm, đi đâu cũng gặp, một phần cũng do phù hợp với địa hình miền trung mà máy số sàn 2 cầu chỉ vào 600 triệu, giá hợp lí cho một em xe nhập.

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami
Hung_reo: ko rãnh trách mấy anh sale.. ai cũng muốn dìm hàng nhau thôi.. wildtrack thì cũng chỉ hơn bt50 ở cái ghế điện.. ah mà thôi mắc công bác ngồi đấy giếng rồi nói làm gì nữa. bác cũng có hiểu đâu..kakaka
p/s: nếu bác biết tiếng anh thì đọc sơ qua bài so sánh này nhé.
http://www.topgear.com.ph/drives/big-test/family-feud-ford-ranger-wildtrak-vs-mazda-bt-50
chào bác. chúc bác bán được nhiều xe.

Hạng B2
21/10/13
499
109
43
41
Phú Mỹ Ford
Hung_reo: ko rãnh trách mấy anh sale.. ai cũng muốn dìm hàng nhau thôi.. wildtrack thì cũng chỉ hơn bt50 ở cái ghế điện.. ah mà thôi mắc công bác ngồi đấy giếng rồi nói làm gì nữa. bác cũng có hiểu đâu..kakaka
p/s: nếu bác biết tiếng anh thì đọc sơ qua bài so sánh này nhé.
http://www.topgear.com.ph/drives/big-test/family-feud-ford-ranger-wildtrak-vs-mazda-bt-50
chào bác. chúc bác bán được nhiều xe.
Em cũng chả giận hờn gì bác đâu, bác nói em ếch ngồi đáy giếng thì em hơi buồn tí nhưng bác làm ơn đọc lại trang trước, hình như bác đọc hơi lướt hay sao ấy mà nói em dìm hàng BT50. Em xin khẳng định ở đây em chả dìm hàng ai cả, cái post đầu tiên của em em chúc mừng Mazda đấy thôi. Chỉ có cái bác kia nói BT50 option vô địch ở Việt Nam, em không đồng ý nên em nói bác ấy nghiên cứu thêm Wildtrak xem sao. Em nghĩ bác hơi nghiêm trọng hóa vấn đề ở đây, why so serious? Em không biết kiến thức bác đến đâu, em thì cũng bèo bọt thôi nhưng bác nói thế là xúc phạm em đấy.

Về cái link của bác thì em trình Eng ngu nên đọc mãi mới có vài ý kiến thế này :
- Trước tiên em lăn chuột ngay xuống dưới, và em thấy xe chiến thắng trong bài so sánh là Wildtrak. Thêm nữa cái so sánh thứ 4 theo em là quan trọng "Value for money" và phần này Winner là Wildtrak.
- Về phần Comfort và Convenience : BT50 xài Dunlop lốp mềm mâm 17" nên đi sẽ êm hơn và đi đường ướt tốt hơn. Wildtrak xài Bridgestone Dueler HT mâm 18" cho cảm giác lái tốt hơn và điều khiển tốt hơn khi đi đường nhựa cứng cũng như đường địa hình. Về phần này cảm nhận mỗi người, em xin không nói nhiều, chiến thắng trong so sánh là BT50. Nhưng trong bài so sánh BT50 xài ghế da, nhưng theo em biết thì ở VN xài ghế nỉ
- Style thì WIldtrak là Winner nhưng cái này cảm nhận mỗi người mỗi khác, em ko nói thêm

Túm lại là cám ơn bác đã cho em cái link, em càng tự tin khi tư vấn cho khách hàng sử dụng Wildtrak :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bmwm3