Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Nghe đồn CX5 F/L sau này xài Mazda Connect gì gì đó mà bác, sao còn dàn DVD Khựa vậy? Mà Nissan bảo hành bảo dưỡng ok k bác?

Mazda Connect cũng như MMI hay iDrive trên Audi và BMW chỉ là hệ thống điều khiển đa chức năng, còn cái DVD tặng theo xe từ KIA cho tới Mazda 100% DVD Tàu, k tin bác cứ leo lên 2 con gắn CD zin và DVD tặng nghe âm thanh sẽ khác liền.
Còn chuyện bảo dưỡng chỉ thấy trước mắt Nissan ít showroom (bất tiện về địa điểm), phụ tùng giá cao hơn Mazda (trên OS bên Box nissan có bác Lê Cai chuyên hỗ trợ phụ tùng giá tốt cho ae OS nên cái này cũng k đáng lo). Còn OK hay k thì cũng tùy thôi bác showroom nào cũng có ng có trách nhiệm và ng không trách nhiệm, cái này là hên xui hãng nào cũng có chả có ông nào ở VN đạt tiêu chuẩn phục vụ 100% đâu, nên cái hội bảo vệ người tiêu dùng ở VN mới bị gọi là "bù nhìn".

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/1/15
2.610
3.928
113
40
Nếu Bác là người thực tế thì CX5 quất đi - Ngon Bổ Rẻ trong 3 đứa nó
Nếu Bác là người "lãng tử" tí thì Subaru - Em nói thiệt em cũng kết nó như kết Ngọc Trinh vậy.
Còn con X-Trail thì thôi, quên nó đi Bác. Không phải em chê xe đó mà Bác xem lại đi hệ thống phân phối của nó ít quá, nó cảm Bác vất vả đó, Nó cũng mới ra nữa em chả tin phụ tùng nó có nhiều và đủ.
Ý em thôi, còn tùy Bác, yêu ai cưới nấy. Chứ nói như em sao mấy xe mới nó sống được he he he.

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Mình đọc các nhu cầu cơ bản của bác thì thấy con PS-G 4x2 mà bác đang đi thừa sức đáp ứng được rồi. Sao tự nhiên bác lại đổi sang mấy con yếu hơn. Hay con PS-G bác đang đi có vấn đề gì?

Hạng D
9/1/15
2.610
3.928
113
40
Vote 1 phiếu cho cx5 cái gì tàu khựa về pác vứt đi thay đồ xịn vào
Xí, em nhớ nó là hàng của Mazda Nhật mà phải china đâu. Bác nên đi xem thực tế đi, Em hay đi bảo dưỡng xe M2 cho bà cả nên hay táy máy xe ở Mazda Cộng Hòa hoài mà. Nghe em Sale nói giờ hàng Nhật roài.

• Like
Reactions: The Punisher