Hạng B2
8/4/13
203
10
18
Sao em thấy vẻ ngoài đơn giản, không sang chảnh tí nào cả. cùng phân khúc nhiều con bắt mắt hơn nhiều

Hạng B1
12/5/15
76
1
8
45
Con cx5 này ngon, an toàn thì mazda ổn bác ơi, còn công nghệ cũng ko ngán thằng nào đâu. đầu tháng có giảm khá nhiều,tặng thêm gói phụ kiện, ko biết đợt này còn ko

Hạng B2
19/5/14
101
3
18
39
Con cx5 này ngon, an toàn thì mazda ổn bác ơi, còn công nghệ cũng ko ngán thằng nào đâu. đầu tháng có giảm khá nhiều,tặng thêm gói phụ kiện, ko biết đợt này còn ko
Mỗi người một ý thôi bác ạ, kiểu thiết kế mỗi dòng xe khác nhau, chẳng qua các bác cứ nhìn mấy xe hầm hố thì sẽ thấy Mazda đơn điệu chứ e lại thích kiểu thiết kế liền mạch của Mazda hơn, lâu lỗi mode hơn

Hạng B2
31/5/14
107
4
18
33
Quan trọng là bác thích chiếc nào, trong túi có bao tiền =)) còn lại thích là nhích thôi. Ưu điểm cx5 thì mấy cụ phân tích hết rồi, tính năng an toàn nhiều, cảm giác lái mượt, vào cua, chuyển làn êm. Nội thất bọc da sạch sẽ, sang. Còn lại là quyết định của bác
Tốt nhất là lái thử, mỗi người 1 cảm nhận thôi, mua là mua xe cho mình, hỏi xong lại khó chọn hơn nữa

Hạng B2
12/3/13
144
8
18
Thích là nhích thôi bác chứ mỗi người mỗi ý, mà mua xe là mua cho mình chứ cho ai

Hạng B2
22/10/13
125
8
18
CX5 ngon đó đó bác,công nghệ an toàn, gần như xịn sò nhất trong phân khúc rồi. ABS, cân bằng điện tử DSC, kiểm soát lực kéo chống trượt TCS, cảnh báo phanh khẩn cấp ESS, khóa cửa khởi động khi vận hành, cam lùi. Còn cả gói an toàn riêng ngon lành của mazda nữa.... Mà cụ nhắm em nó từ lâu thì mấy cái này bác chắc cũng nằm lòng hết rồi

Hạng B2
13/4/14
113
3
18
CX5 ngon đó đó bác,công nghệ an toàn, gần như xịn sò nhất trong phân khúc rồi. ABS, cân bằng điện tử DSC, kiểm soát lực kéo chống trượt TCS, cảnh báo phanh khẩn cấp ESS, khóa cửa khởi động khi vận hành, cam lùi. Còn cả gói an toàn riêng ngon lành của mazda nữa.... Mà cụ nhắm em nó từ lâu thì mấy cái này bác chắc cũng nằm lòng hết rồi
CX5 có chòng chành ko bác? Thấy gầm khá cao mà trước đọc thông tin cũng nghe nói có vụ này, ko biết Mazda có khắc phục j ko

Hạng B2
24/4/14
101
4
18
CX5 có chòng chành ko bác? Thấy gầm khá cao mà trước đọc thông tin cũng nghe nói có vụ này, ko biết Mazda có khắc phục j ko
Gầm cao thì vượt địa hình ngon thôi, chòng chành mức độ không đáng kể vì xe cũng trang bị G vectoring control rồi bác khỏi lo, đường phố thì ko nói chứ đường xấu con nào chả như nhau