Hạng C
10/12/12
910
2.065
93
Lại chữ S thần thánh của nhà anh Hải đây
Ha ha, đúng là chữ S thần thánh của a Hải đó bác, cứ bán ế, xả hàng tồn gì gì đó là a Hải ra chợ trời kiếm vài món về dán và đeo vô + đóng thêm chữ S là có thể "tự hào phiên bản mới" kaka

Hạng C
26/9/12
935
192
43
Ha ha, đúng là chữ S thần thánh của a Hải đó bác, cứ bán ế, xả hàng tồn gì gì đó là a Hải ra chợ trời kiếm vài món về dán và đeo vô + đóng thêm chữ S là có thể "tự hào phiên bản mới" kaka
Xin lỗi bác em đính chính xíu, nếu bác tìm hiểu thêm về doanh số bán của BT-50 qua số liệu Vamma thì tháng 6 BT-50 tăng hơn 20% so với tháng 5. Và bằng gần 100% so với toàn bộ doanh số 2013, doanh số đứng thứ 2 trong phân khúc pick-up tại VN, trong khi ẻm là đứa "em" sinh sau đẻ muộn nhất trong anh em nhà bán tải đấy bác ạ.
Nói hơn thiên vị chứ em thấy ít hãng nào bán tốt mà lại nâng cấp để đa dạng hóa sản phẩm, tăng lựa chọn cho KH như TH....^^

Hạng B2
28/3/11
415
84
28
Vẫn là dòng xe bình thường, S cái nỗi gì bác nhảy.:3dmong:. Mà em thấy xe nào cũng muốn S zậy??? kể cả xe máy, mặc dù là xe tay ga???...à thì ra là "từ ánh mắt đến túi tiền của người tiêu dùng" hí hí

KMP
Hạng B2
30/5/13
220
71
28
Xe đẹp quá. Nhìn ngầu hơn hẵn.
Bộ phụ kiện này giá tầm 25-30tr thì ngon

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
VN bỏ cái 25 năm với xe này bảo đảm mấy cái sedan cỏ dẹp tiệm hết.

Hạng B1
11/3/14
63
21
8
Trông thật hầm hố, đúng chất Sport. Tẩu xe này đi chơi xa thì quá tuyệt. :))
Xe này chở thêm lều trại và bàn nướng đi dã ngoại tui thấy hợp hơn :)) Ngoài quê tui toàn chạy xe này, vừa chở phân bón, vừa chở tiêu, vừa chở cà phê, sẵn tiện chở cả nhà đi chơi

• Like
Reactions: thanhskyhcm